ดู: 1766|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก หมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ขอลงให้ เพื่อนๆ ดู รูป น้องนม ของเรานะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์ ประกอบการตัดสินใจของ แต่ละคนได้บ้างค่ะ
ก็คือ.....เรา ตัดสินใจทำหน้าอก กับ หมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ ตอนแรกก็คิดว่า อยากทำหมอเทพ แต่รอคิวไม่ไหว จริงๆ พอดีเอาไปเอา มา มีน้องที่รู้จักแนะนำ มาค่ะ ให้ทำที่นี่ ค่ะ คลินิก อยู่แถวทองหล่อ.....         

เพื่อนเคย เสริมจมูก ใช้กระดูกหลังหูที่นี่ คือ.....ออก มาดี ออกมาสวย... แต่  เพื่อนบอกไม่เคยเหน เคสใหญ่ๆ แบบทำหน้าอกไร งี้ มาก่อน อ่ะ  เลยบอกให้ลองคุยกะ น้องที่แนะนำ ตอนทำจมูก ดู ค่ะ เลย แอด ไลน์ น้องเค้าไป  น้องเค้าก็ให้ ดูรูป ลูกค้า ที่ทำมาหลายๆ เคส รู้ สึกถูกใจ......และ ราคาก็ไม่เกินงบที่ตั้งไว้ เลยตัดสินใจ จองคิวเลย ค่ะ

และนี่ค่ะ ผลลับ อิอิ......

ก่อนทำค่ะ

และนี่ หลัง เจ็ดวัน ค่ะ

และนี่แผล ค่ะ ไม่ใหญ่เลย ค่ะ

แล้วนี่ค่ะ ตอนนี้ประมาน จะสาม สี่เดือน ละคะ 55555 ออก ตัวก่อนนะคะ มีพุงเล็กน้อยค่ะ ย้ำเล็กน้อยนะคะ
เกือบสามสิบละค่ะ เป็นคนเนื้อเหลว เพื่อนแนะนำไม่ต้องใส่เสื้อในก็ได้ จะได้ คล้อยๆ สวย เราก็ทิ้งไว้ค่ถ้าอยู่บ้านส่วยมากจะไม่ใส่เลย รู้สึกมันเริ่ม คล้อย สวยขี้นมากเลย ไม่เป็น เต้าเหมือนแรกๆ ชอบค่ะ ชอบบบบบบบ

เท่าไหร่คะ ซิลิโคนอะไร กี่่cc
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้