ดู: 7945|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ที่ หมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic ทองหล่อ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ เอา จมูก แบบ เป๊ะ แล้ว มาให้เพื่อนได้ ดูกันค่ะ ......คือ แบบ ว่า ก่อนหน้า มีรู จมูกไว้หายใจ ค่ะ พูดเลออออ !!! 5555+

เก็บตังค์  ตัดสินใจจะทำจริงๆ ละ  เลยลองหาข้อมูลดู และเพื่อนก็ แนะนำ มาค่ะ ที่ทำ เพื่อนเคยทำ ค่ะให้ไอดีไลน์  พี่มาคุย เลยตัดสินใจ ทำค่ะ โอนตังค์ จองคิว และนัดวันทำค่ะ  นี่ รูปก่อนทำค่ะ

เป็นอย่างไร บ้าง ค่ะ บ้านๆ ธรรมดา มีรูจมูกใว้หายใจ จริงๆ งั้นมาดู ตอนนี้ เป๊ะๆ เลย ทำมาประมาน  เดือนกว่า แล้วค่ะ

สวยดี ค่ะ ชอบ.......พุ่งตั้งแต่ ครั้งแรกที่ทำเลย ค่ะประทับใจ ค่ะ  บอกหมอขอพุ่งๆ หมอก็จัดให้ค่ะ

ราคาเท่าไรครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-19 12:50:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kimji1993 เมื่อ 2014-8-19 12:29
ราคาเท่าไรครับ

เรา ทำ 15000  จ๊าาาาาาาา
ทรงสวยมากๆค่ะ ซิบิโคนอะไรคะ
จมูกสวยมากๆค่ะ
สวยมากค่ะมีรูปหน้าตรงไหมค่ะขอดูหลายรูปหน่อยจ๊ะ
จมูกสวยมากค่ะ
จมูกทรงสวยมากๆเลยค่ะ
15000 บาท ถือว่าคุ้มมากๆ
จมูกโด่งสวยๆค่ะ ;)))

ทรงสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค้ะ ราคาไม่แพงมากด้วย น่าสนใจค้ะ เห็นว่าหมอชาติชายดี รีวิวเยอะ
สวยมว๊ากกกค่ะ  ขอรูปหน้าตรงได้มั้ยคะ
โด่งมากๆเลยอะ
จมูกทรงสวยมากค่ะ
ทำไมเราทำ25000อ่า
สวยมากๆ ค่ะ   อยากทราบว่า 15000 นี้ทำอะไรบ้าง คือเราอยากทำแต่ยังเลือกสถานที่ทำอยู่ เหนจมูกคุณสวยมาก
พอจะทราบไหมค่ะว่าตอนนี้ราคาทำจมูกหมอยุที่เท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้