ดู: 2164|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอคำแนะนำเพื่อนๆทำหน้าอกหมอชาติชายabsoluteคะ

[คัดลอกลิงก์]
ดพื่อนๆคนไหนทำหน้าอกกับคุณหมอชาติชายคลีนิคabsoluteแถวทองหล่อบ้างคะ ไม่ทราบว่าคุณหมอทำสวยไหมคะนมนิ่มไหม เคยมีปันหาอะไรไหมคะ มาช่วยแนะนำน้องใหม่อย่างเค้าหน่อยคะ พอดีกำลังดูกับคุณหมอท่านนี้ไว้คะ ใครมีประสบการณ์มาแชร์กานน้า. ขอคำแนะนำหน่อยนะคะเค้าสูง165หนัก44 ไปปรึกษาคุณหมอแล้วคุณหมอให้325คะแต่เราแอบอยากได้ใหญ่เลยขอ350 คุณหมอว่าได้ เพื่อนๆคิดว่าเค้าควรทำแค่350หรือใหญ่ก่านี้อีกนิดดีคะ ใส่เท่าไรดี เค้าผอมเปงคนฐานนมต่ำเนื้อนมข้างบนมีน้อย เค้าจะทำทรงกลมอ่าคะ ยังไงรบกวนเพื่อนๆขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค้าบบ
ถ้าไม่มี เนื้อ เลย......ก็ 350 ค่ะ แต่ ถ้าพอมี อยู่บ้าง ก็ 300 หรือ 325 ตามหมอ แนะนำเลย ค่ะ

เราทำมาเติมแค่ 300 ตามหมอ ตามน้อง แนะนำ ก็ สวยดี นะคะ

พอใจมากเลย ยังคุยกะน้องที่ดูแล เรา อยู่เลยว่า สวยพอดี  หมอ ทำสวยค่ะ

วัน ก่อนส่งรูปไห้ น้องไป น้องชมว่าสวยค่ะ อิอิ ลองปรึกษา น้องเค้าดูค่ะ นี่ค่ะ ID line น้องเขา smoothiessss

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้