ดู: 3003|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกหมอบุญถิ่นค่ะ ที่เลือกหมอบุญ เพราะเพื่อนๆ พี่ๆ ที่รู้จักทำที่นี่หลายคน มันดูเป็นธรรมชาติและก็สวยดี เราพึ่งไปทำมาวันที่ 22 เดือนกรกฏา ที่ผ่านมา  ได้ 2 อาทิตย์กว่าล่ะ

ส่วนตัวเราว่ามันไม่โด่งน่ะ มันธรรมชาติมากกกกกกกกกกกกกก   ความคิดส่วนตัวเราเองยังคิดว่าไม่ได้ทำเลย แต่คนรอบข้างบอกสวยคือธรรมชาติดี ดูไม่ออกว่าทำ ความหมายคือ? มันไม่ทื่อ ไม่เป็นแท่งใช่ไหม (หรือเราคิดเอาเองหว่า )

รูปก่อนทำ จมูกเก่าพอมีดั้งอยู่บ้าง แต่ไม่เยอะ แต่ปลายน่สิเยอะ =.=

หลังทำได้ 4 วัน

ตอนนี้ตัดไหม ได้ 2 อาทตย์กว่าแล้ว เพื่อนที่ทำกับคุณหมอ บอกทีว่าจะมีโอกาสยุบอีกไหมค่ะ
ถ่ายหน้าตรง

ถ่ายด้านข้าง

ปลายๆ มันจะยุบอีกไหมค่ะ ????
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-6 17:50:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึ่งเคยลง รูปใหญ่ไปนิดนะค่ะ
เดี๋ยวปลายจะหยุบค่ะ ของเรารอสองสามอาทิตย์หนะค่ะ กว่าจะยุบ
ของเราก็ทำออกมาแบบไม่โด่ง ทำได้แค่สี่เดือนเอง ปลายจมูกจะทะลุค่ะ เป็นใสๆ ก้อนกลมๆเลยเวลาจับที่จะมันวาวเลย อยากกลับไปแก้แต่เราอยู่ไกลค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 09:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็กลัวมันโด่งมากแล้วจะมองเป็นแท่งๆ เลยเอาแค่สเต็ปเดียว แอบกลัวเบี้ยวด้วยค่า ถ้าจะแก้คงไม่เป็นหมอบุญถิ่นแล้วค่ะ
ก็สวยดีนะคะ เป็นธรรมชาติ แต่ก็ดูหน้าเปลี่ยนสวยขึ้น แต่เราสิ หมอบอย ธนพรคลินิก ธรรมชาติเกินไปจนแม่แท้ๆเรายังไม่รู้ว่าเราไปเสริมดั่งมา เซงเลย อยู่ดีๆเสียเงินหมื่นเล่นแถมได้จมูกเบี้ยวมาอีก
เราก็ทำหมอบุญมา ปีกว่าแล้ว คนอื่นบอกว่าดูเป็นธรรมชาติดี แต่เราว่าปลายมันไม่ค่อยโด่งอะ ดูทู่ทู่นีสนึง แต่คิดอีกทีถ้าโด่งแหลมมากมันเสี่ยงทะลุ กะว่าจะไปตัดปีกอีก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 16:40:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fernkissrut เมื่อ 2014-8-7 10:24
ก็สวยดีนะคะ เป็นธรรมชาติ แต่ก็ดูหน้าเปลี่ยนสวยขึ้น  ...

เราก็จิตตกน่ะ เวลาเงยหนเาขึ้นมองกระจกมันดูจะเอียงไปทางขวามากกว่า  
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 16:42:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BowLing_nun เมื่อ 2014-8-7 11:48
เราก็ทำหมอบุญมา ปีกว่าแล้ว คนอื่นบอกว่าดูเป็นธรรมชา ...

ของเราดูกระจกแล้วปลายทู่แน่ๆเรย  นานไหมค่ะกว่าจะเข้าที่ รู้สึกว่าเสริมมาแล้วปลายมันใหญ่อยู่เลยค่ะ  

แสดงความคิดเห็น

ของเราก็เอียงขวาเหมือนกัน แต่จมูกมันมันจะเปลี่ยนไปเรื่อยเรื่อยอะ  โพสต์ 2014-8-8 11:31
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้