ดู: 3307|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น หมอชาติชาย ค่ะ โอเค เลย:loveliness:

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icccy เมื่อ 2014-8-6 12:30

สวัสดี ค่ะ เพื่อนๆ ก่อนอื่นเลย ต้องออกตัวก่อนค่ะว่าเป็นคนหนังตาตก พยายามแก้หลายวิธีแระ แต่ไม่ได้ ช่วยสักหน่อย พยายาม ติดสติ๊กเกอร์ ตาสองชั้นไปทำงานทุกวัน จนเหนื่อย แล้ว ค่ะ 555555+   เพื่อนเลยนำให้ ตัดสินใจทำไปเลย ......นี่ ค่ะ สภาพหนังตา ตอนไม่ได้ทำ  ไม่ได้ติด ติ๊กเกอร์

ตอนเตรียมตัวเส็ด แล้วน้อง ที่ คลีนิด ถ่ายรูป BF  เลยยื่น มือถือไห้ถ่ายไห้ด้วย ค่ะ ตื่นเต้นมากๆ ล้างหน้าหมด เลย ขออนุญาติไห้ ดูแค่ ตานะคะ เด๋ว จะตกใจ 5555+

หลัง จากนั้น.........ขอไม่ไห้ดูนะคะ เพราะ ว่า น่ากลัว อ่ะ กลัวตัวเอง เลย ค่ะ..............ขอเอา เป็น ว่า มาดูตอนนี้ กันเลย ผ่านมา ประมาน ครึ่ง เดือนละ 17 -18  วันค่ะ ทำมาวันที่  19เดือน ที่แล้ว ค่ะ คิดว่าโอเค ถึงแม้ไม่แต่งหน้า ตาก็ ยังชัดขึ้น แอบดีใจ เล็กๆ ค่ะ ตาบนไม่ปิดถึงตาล่างอีกต่อไป  555555+

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้