ดู: 3951|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ทำจมูก หมอบอย ธนพรคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fernkissrut เมื่อ 2014-8-5 12:48

อยากบอว่าคุณหมอทำเร็วมือเบา บวมไม่นาน แต่ มันเปนธรรมชาติเกินค่ะไม่โด่งแถมยังเบี้ยวอีกและที่สำคัญแม่กลับจากเที่ยวเมือกนอกไม่ทักอะไรสักคำเฟิร์นเลยถามแม่ว่า แม่ หน้านู๋มีไรแปรกๆมั๊ยแม่บอกไปชนไรมาทำไมจมูกดูเบี้ยวๆ  ต๊ายยยิ่งเครียดหนักกว่าเดิมรู้แค่ว่าจมูกเบี้ยวแต่ไม่รู้ว่าลูกเสริมดั่งมา เริ่มทนไม่เลยไปถามที่สาขาไกล้บ้านว่าถ้าจะแก้ต้องทำยังไง แต่ที่ถึงกลับต้องอึ่งเพราะพนักงานบอกไม่เบี้ยวนะคะดูยังไงก็ไม่เบ้ยว เฟิร์นไม่รู้ว่าตาเฟิร์นเอียงรึปาวเลยเอารูปมาไห้ดูไห้ทุกคนตัดสินว่าเฟิร์นหรือพนักงานที่คลิกใครโกหกกันแน่ และที่หนักไปกว่านั้นพนักงานบอกว่า แต่ถ้าจะแก้ราคานี้ไม่รับประกันถ้าจะแก้ต้องเสียเงินค่าแก้+ค่าเสริมใหม่ อ่าว งงเลย ทำด้้งเราเบี้ยวแถมเราต้องเสียเงินทำใหม่อีกล๋อ เราเลยคิดว่าจะต้องเสียเงินทำใหม่เราหาที่ใหม่ทำเลยดีกว่ามั๊ยเพราะถ้าทำกับเค้าแล้วเบี้ยวอีกเราก็ต้องเสียเงินอีก มาดูความแตกแต่ไม่ต่างกันค่ะ  อันนี้เสริมเส็จไม่ถึง ชม. ส่วนภาพนี้ประมาณ 3 ชม. ภาพนี้ประมาณ 2 วัน ชอบมากค่ะ เพราะเริ่มเป็นสันสวย    แต่พอเวลาผ่านไปทำไมมันยุบลงๆ และเริ่มเบี้ยว แบบนี้และไม่แตกต่างเลย   
นี้คือภาพก่อนทำค่ะ   และนี้คือภาพหลังเสริมจมูก ที่พยายามจะไฮไลท์ ไห้มีดั่งทั้งๆที่เสริมมาแล้ว ดูสิคะ จะถ่ามภาพตรงไม่ได้เพราะจะเห็นว่าเบี้ยวแถมยังต้องเหนีื่อยแต่งรูปอีกเพื่อไห้ดูไม่ค่อยเบี้ยวกลุ้มใจมากค่ะอยากหาที่ใหม่ทำมาก

379614_602462519788644_1500446770_n.jpg (95.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

รูปไหนก่อน หลังอ่ะ ดูไม่ออกเลย ขอซูมหน้าแบบชัดๆกว่านี้ได้ไหม หน้าตรงเลยอ่ะ ดูงี้เรายังดูไม่ออกเหมือนกันว่าจมูกเป็อะไร โทดทีนะ
ทำได้กี่วันแล้วค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 09:59:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้รูป หลังทำค่ะ ที่คลีนิกบอกดูยังไงก็ไม่เบี้ยว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 10:01:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kikzi เมื่อ 2014-8-6 22:03
ทำได้กี่วันแล้วค่ะ

เราทำตั้งแต่เดือน พ.ย. ปี 56 แต่มันเหนว่าเบี้ยวตั่งแต่อาทิตย์แรกแล้วแค่ที่คลีนิกบอกไม่เบี้ยว เรางงเลย ช่วยดูหน่อยสิ ว่าเราหรือคลินิกโกหก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 10:14:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ดูให้หน่อยจร้าว่าใครโกหกเราหรือคลีนิกเราว่าเบี้ยวแต่คลีนิกบอกไม่เบี้ยว ตอนนี้เราถ่ายรูปหน้าตรงไม่ได้เลยเพราะจะเหนชัดว่าเบี้ยวต้องถ่ายด้านข้างอย่างเดียวเลย เซงมากกก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 10:15:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kimleechunz เมื่อ 2014-8-6 19:31
รูปไหนก่อน หลังอ่ะ ดูไม่ออกเลย ขอซูมหน้าแบบชัดๆกว่า ...

เอียงๆอยู่นะ ที่จิงถ้าเบี้ยวสาเหตุจากหมอ หมอต้องแก้ให้ฟรีนะคลินิคนี้ไม่ต้องไปฟังคำพนังงาน บอกขอพบหมอบอยเลยคนที่ทำจมูกให้เรา เพราะหมอจะดูออกว่าสาเหตุที่เบี้ยวเปนเพราะอะไร..จากเราเองหรือจากหมอ ..แล้วจะหาที่แก้ใหม่ไหมอ่ะ
เราทำมาได้ 2 อาทิตย์กว่ารู้สึกมันจะเบี้ยวๆไปทางขวาอ่ะค่ะ กลุ้มจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้