ดู: 1298|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ชนะกิจกรรมของ Charismma คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patson.pech เมื่อ 2014-8-3 19:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patson.pech เมื่อ 2014-8-3 19:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patson.pech เมื่อ 2014-8-3 04:44

ครั้งแรกของการรีวิวเลยค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนดีกว่าดิฉันชื่อแนนค่ะ เป็นผู้ชนะจากกิจกรรม Charismma Sassy Eye Contest ทำตาสองชั้นกับคุณหมอปูเป้ ด้วยเทคนิคพิเศษที่แผลเล็ก ช้ำน้อย หายเร็วค่ะ นี่ไม่ได้ค่าโฆษณาหรืออะไรใดใดทั้งสิ้นนะค่ะแต่ถูกใจคุณหมอเป็นการส่วนตัวเลยอยากจะรีวิวให้เพื่อนๆได้มีทางเลือกในการตัดสินใจ แนนจะไม่พิมเยอะแยะมากมายเพราะตัวแนนเองก็บรรยายไม่เก่งซะด้วย 555 เอาเป็นว่าดูรูปก่อนที่จะเริ่มทำตาสองชั้นกันดีกว่านะค่ะ

นี่เป็นรูปภาพก่อนทำนะค่ะ
ก่อนอื่นแนนต้องบอกก่อนว่าแนนเป็นคนตาตี่มากๆ เขียนอายไลเนอร์ต้องเขียนหนาๆหนาแบบมากๆเพราะว่าเวลาลืมตามันก็มองไม่เห็นละอะ ชั้นตาลึก ไขมันเยอะ เวลาแต่งหน้าไม่มีมิติเอาซะเลย เวลาแต่งหน้าเลยต้องหาสีดำทาๆให้ตาดูโตๆ คนตาเล็กๆคงเข้าใจหัวอกเดียวกันนะค่ะ แนนจำไม่ได้นะค่ะว่าราคาทำตาของทางคลีนิคนี่เท่าเนื่องจากตัวแนนเองทำฟรี อิอิ รู้สึกภูมิใจมาก อย่าเบื่อกันนะค่ะแนนพิมไม่เก่งดูรูปเอาแทนนะค่ะ อย่าด่านะได้โปรดจิตใจเราอ่อนไหวง่าย

ภาพวันรกหลังจากลุกจากเตียงเลยค่ะ

อันนี้เป็นวันที่ 2 รอยเขียวรอยช้ำเริ่มมา

วันที่ 3 ค่ะ

อันนี้เป็นวันที่ 5 ของการทำตา

ครบ 7 วันตัดไหมค่ะยังมีรอยเหลืองๆรอบดวงตาหน่อยๆนะค่ะ แต่แผลสวยมากค่ะ
เด๋วจะมาลงรูปเรื่อยๆนะค่ะตอนนี้อยู่อังกฤษจะเก็บรูสวยๆมาฝากเพื่อนๆในเวปนี้ด้วยค่ะ
เป๊ะเวอร์ สวยงามมากครับ ฝีมือคุณหมอปูเป้ เป๊ะและตอบโจทย์คนไข้ที่สุด
สวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้