ดู: 3864|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดโบท็อคที่ My name clinic

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยไปใช้บริการฉีดโบท็อคปรับรูปหน้าที่ My name clinic กับหมอนุกนิก บ้างมั๊ยค่ะ พอดีเล็งๆที่นี้ไว้อ่ะคะ อยากทราบว่ามันดีมั๊ย เห็ยโปรโมชั่นมันถูกดีอ่ะค่ะ 7900 โบท็อค เกาหลี 100 ยูนิท แฟตอีก 6 เข็ม มันจะดีมั๊ยค่ะ คลีนิคอยู่แถวห้วยข้างกับมอรังสิตอ่ะคะ  ใครเคยมีประสบณ์การบอกหน่อยนะคะ หรือมีที่อื่นที่ราคาไม่แพงมากแนะนำหน่อยนะคะ ขอให้มี อ.ย. และได้มาตราฐานปลอดภัย ไม่เถื่อนก็พอค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomduen01 เมื่อ 2014-8-25 04:22

เคยค่ะเป็น
คุณหมอฉีดให้ค่ะ เรียวจริง ถ้าไม่เรียวหมอฉีดซ้ำให้ฟรีค่ะ ที่สำคัญหมอใจดีและเป็นกันเองมากๆๆค่ะ
อย่าคำนึงถึงราคาถูกเกินไปนะค่ะเดี๋ยวจะโดนของปลอมเราก็ฉีดโบท็อกแต่เราฉีดที่ศักติคลินิกเพราะก่อนฉีดที่นี่จะผสมยาให้ดูต่อหน้าและให้ดูเลขที่ผ่านอย.คือแบบดีมากอ่ะแถมยังได้ผลชัดเจนไม่ต้องกังวลเรื่องโบท็อกปลอมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้