เจ้าของ: ror-99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกกับหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกค่ะ ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี่ยนมาเลยค่ะ น่ารักขึ้น
แรกๆก็สวย หลังๆทะลุจ้า เพราะทำที่นี้เหมือนกันไม่ได้มา discredit แต่มาเล่าประสบการณ์ให้ฟัง
หน้าเปลี่ยนไปเลยยย สวยๆ
หน้าเปลี่ยน สวยเลยอะ เป๊ะมาก
หยดน้ำสวยมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักเลยอะจมูกพุ่งสวยมาก
จมูกพุ่งมากเลยค่ะ บอกหมอว่าไงเหรอค่ะทรงนี้  สวยมากเลย
ทรงจมูกสวยมาก
น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักขึ้นมากเลยอะแค่ทำจมูกอย่างเดียวก็โอแล้ว
หน้าดูดีขึ้นเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักขึ้นเยอะ จมูกสวยมากเลยอะ ชอบๆ
อันนี้ใช้ซิลิโคนของอะไรอะคะ
ทำมาเท่าไรค่ะใช้ซิลิโคนของอะไรอะอยากรู้เหมือนกัน สวยมากกกกเลยอะ
น่ารักมากเลย
ขอชมรูปด้านข้างเพิ่มเติมได้มั้ยคะ สวยค่ะชอบๆ ใช้ซิลิโคนแบบไหน ทำกับคุณหมอชื่ออะไร ราคาเท่าไหร่คะ (ขอบคุณคร้า^^)

พุ่งมว้ากกก หน้าเปลี่ยนไปเลยย แต่งหน้าสวยมากค่ะ > <
สวยขึ้นเยอะมากๆ เลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ดูเซ็กซี่ไปเลยหน้า
สวยขึ้นเลยค่ะ หน้าดูได้รูปหรือเป็นเพราะผมม้ากับปัดข้างค่ะ
เข้ากับหน้า โด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้