ดู: 1754|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามเรื่อง lipo rase ฉีดลดแก้มหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัวฉีดลดแก้ม lipo rase ถ้าสั่งในเน็ตจะดีมั้ยคะ หรือควรไปฉีดที่คลีนิกดีกว่า มีพี่ที่ทำงานในคลีนิกความงามแห่งหนึ่ง เขาบอกให้สั่งในเน็ตราคาจะถูกกว่า เดี๋ยวพี่เขาฉีดให้คะ หรือใครที่มีที่ซื้อของแท้ และปลอดภัย เห็นผลจิงก้อแนะนำหน่อยนะคะ
แนะนำฉีดที่คลินิกดีที่สุดค่ะ
liporase เป็นhyaluronidase ใช้สลายฟิลเลอร์กลุ่มไฮยารูลอนิก

ลองดูความเห็นในกระทู้
คนเดียวกันนะครับ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... peid%3D5&page=8

ต้นฉบับโพสต์โดย frankywawah เมื่อ 2012-4-29 19:54
เรื่อง "ศาสตร์เหนือโลก" เอาไว้ก่อนนะครับ   มาวิชาการก ...

...........อีกเรื่องนึงคือบางที่ยังมีการคิดค้นสูตรพิสดาร เอา hyaluronidase ไปฉีดสลายไขมัน เห็นบอกว่าลงเว่อ เร็วเว่อ อยากจะบอกนะครับ ว่าที่ลง ไม่ใช่ไขมัน แต่เป็น ไฮย่า ในใบหน้า คลอลาเจน อีลาสติน หายหมด  หน้าจะบุ๋ม ลึกลงไป ทำให้หน้าเหี่ยวเร็วขึ้นที่สำคัญ มันไม่มีอะไรมาทดแทนสิ่งที่หายไปนะครับ  ภาษาชาวบ้าน หน้าพัง ก็พังไปเลย ทีนี้ก็แล้วแต่ ดวงใครดวงมันครับ ผมเตือนได้แค่นี้  คนที่โดนคือพวกคุณ ไม่ใช่ผม  ผมเห็นใจคนที่โดนนะครับ เพราะเขาไม่ความรู้เรื่องพวกนี้ ไปถามคนฉีดเขาก็ไม่บอกหรอกครับ  ที่ผมรู้เพราะมีเพื่อนผมโดนแล้วเอามาเล่าให้ฟัง เหมือนที่ผมเอามาเล่าให้เพื่อนๆฟังนี่ละครับ

มาลองใช้celluphase แบบเจ๊ดีกว่านะ ปลอดภัย

เจ๊จ๋า หนูขอลาก่อน
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=94318
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-31 01:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคะ
ตัวยา lipo rase เป็นตัวฉีดสลายฟิลเลอร์ถ้าเอามาฉีดแก้มแก้มที่ลดลงเป็นเพราะเนื้อเยื่อส่วนข้างในแก้มที่หายไปไม่ใช่ไขมันนะค่ะถ้าอยากลดแก้มแนะนำเป็นเมโสเฟตดีกว่าไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้