ดู: 10522|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] นวดนมกับใครดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-7-31 12:03:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำพี่สุค่ะ เราตัดไหมแถวบ้าน และให้พี่สุนวดตั้งแต่ 5 วันแรก วันที่ 8 ส.ค.นี้ครบ 3 เดือนค่ะ เรากลับไปหาหมอตอนน้องนมได้ 3 สัปดาห์ เพื่อเลี่ยงการนวดมหาโหด แต่ไปพบคุณหมอก็โดนนวดอยู่ดี 555 แต่เราก็ไม่เจ็บมากแล้วค่ะ แล้วต้องมั่นใจว่าไม่มีน้ำเหลืองนะคะ ถ้าผิดปกติก็ควรพบคุณหมอตามนัดค่ะ เราอยากพบหมอตลอดแหละ แต่ไม่อยากเจอมือนวดคุณหมออ่ะนะ พี่สุนวดให้สบายตัวมากๆ ตอนนี้น้องนมคล้อย นิ่มสวยแล้วค่ะ
2#
โพสต์ 2014-8-13 10:32:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jayzaa เมื่อ 2014-8-10 15:19
5วันเเรกตั้งแต่ออกโรงบาล หรือหลังตัดไหมคะ ที่เริ่ม ...

5 วัน หลังจากออกจากโรงพยาบาลค่ะ วันที่หมอนัดตัดไหมอ่ะค่ะ พี่สุจะถามว่าทำมากี่วัน แกจะลงน้ำหนักต่างกันค่ะ อย่างแรกๆนี่แกจะนวดเบาๆให้คลายความบวมตึง ขยับซิลิโคนนิดหน่อย ไม่นวดเค้นรุนแรงค่ะ พอดีเราอยู่กาญจนบุรี ก็ให้พี่เขามานวดที่บ้านให้ค่ะ นี่ 3 เดือนก็ยังนวดอยู่ค่ะ แต่เดือนแรกๆจะนวดถี่ พอหลังๆก็เว้นบ้าง นวดเองบ้างค่ะ เราพบคุณหมอเมื่อ 11 ส.ค.57 นี้ คุณหมอยังแนะนำว่าให้นักนวดเค้าช่วยนวด อยู่เมืองกาญจน์ก็พี่สุนวดดี ปลื้มแทนเลย แล้วเราไปตรวจพี่ๆที่คลีนิคก็ไม่นวดแรงแล้ว ยังบอกว่าไม่มีพังผืดติดด้วย แฮปปี้มากๆ ตอนนี้น้องนมนิ่มเหมือนธรรมชาติ มีความสุขกับน้องนมมากมาย ลองดูนะค่ะ ไม่ใช่หน้าม้าพี่สุนะ ไม่ได้รู้จักพี่สุส่วนตัว และจ่ายค่านวดเท่ากับทุกคนค่ะ แต่แชร์จากประสบการณ์ตรงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้