เจ้าของ: kieo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อนๆครับ อยากทำปากบางมาก หมอท่านไหนทำออกมาสวยบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 20:04:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกความเห็นนะคัรบ   ส่วนตัวชอบปากบางๆอะ เพราะตั้งแต่เด็กชอบโดนล้อว่าปากห้อยอะ..55   เลยเก็บกดมานาน  อยากมีปากบางๆเข้ารูปอะครับ   ตอนนี้เท่าที่ดูจากกระทุ้ของเพื่อนๆคนอื่นมีคุณหมอที่สนใจอยู่  2 ท่าน   คือ หมอคมกฤช   และ หมอเฉลิมครับ   มีเพื่อนท่านไหนเคยทำกับคุณหมอสองท่านนี้ไหมครับ   ช่วยแนะนำหน่อยครับ......  อยากได้ปากสวยเร็วๆอะ........ขอบคุณล่วงหน้าครับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 20:06:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ........สำหรับคุณ  monman     ที่ถามเรื่องจมูก   ....จมูกไม่ได้ทำครับผม  ของแท้ครับ
โดนล้อประมาณเดียวกันเลยค่ะจขกท.ใกล้คลั่งละ
now i am live in uk. i don't have thai key
i go back to thailand next year
i think ido nose sergery everybody can help me
what style match with my face
thank you very much.[img][/img]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 18:35:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
now i am live in uk. i don't have thai key
i go back to thailand next year
i think ido nose sergery everybo
.....

to.....asanai

หวัดีครับ  ไงก้ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ  ถ้ามีอะไรที่ผมพอช่วยได้ก็ยินดีนะคัรบ  ไงก็เป็นเพื่อนกันแล้ว   ถ้ากลับมาเมืองไทยก็แวะทักทายกันบ้างครับ       ขอให้มีจมูกสวยสมใจครับ
ผมว่า พอแล้วนะ
ดูดีแล้วล่ะคับ
Oh! My God! หล่อมากแล้วไปทำระวังความหล่อลดนะคับ แต่ว่าถ้าทำปากบางก็น่าจะดูเซ็กซี่ขึ้น ผมก็อยากทำปากบางเหมือนกัน อิๆ
หล่อมากมายมหาศาลล้านแปด จบ
เราว่าจขกท.ก็ดูดีอยู่แล้วนะคะ ไม่เห็นจำเป็นต้องทำเลย แต่ถ้าอยากจะทำก็แล้วแต่ค่ะ ขอให้หล่อๆขึ้นนะคะ
ดูดีเหมือนที่ทุกคนบอกเลยอ่าคัฟ
แต่ว่าถ้าจขกท. ต้องการแบบนั้นเจง ๆ
ก้อค่อย ๆ ลองหาข้อมูลดูน้าคัฟ
เปนกะลังจัยหั้ยคัฟ
หมอเฉลิมข้างละ 12000 บนล่าง 24000

หมอคมกริช บนล่าง 12000

แต่เราว่าเทอหล่อแล้วนะ
ว่าไหม....ชิมิ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 22:53:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
--ขอบคุณเม้นของเพื่อนๆทุกคนครับ ยังไงถ้าผมทำแล้วจะมารายงานความคืบหน้าให้ทราบนะครับ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผมก็ สนใจอยากทำ ปากบาง เหมือนกานอ่าคับ

ณรวัย์คลีนิก น่าสนมั้ยอ่าคับ..

แฮะๆ

มีที่แนะนำอีกมั้ยอ่าคับ..
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 21:08:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมสนใจหมอเฉลิมนะครับ  เพระตามกระทู้ของเพื่อนๆที่เคยทำกับหมด  ผมว่าหมอเย็บแผลสวยมากๆ ถ้าไม่มีไรเปลี่ยนแปลงก็คงกับหมอเฉลิม  แต่ไม่รู้คิวจะยาวถึงเดือนไหนอะครับ
ผมว่าหน้าตาดีเเละนร้า

ถ้าทำก่ะคงปากเเบบที่จขกทบอกเเหล่ะคับ

เเต่โดยรวดก่ะโอเเละนะผมว่า
อยากทำกับหมอเฉลิมเหมือนกันคะ

แต่คิวปรึกษาล่อไปเดือนธันวาแย้ววววววว TT

วันนี้เพิ่งโทรไปถามมา เกี่ยวกับทำปากบางเช่นกันค่าา
หล่อแร้วววว น้า ริมฝีปากออกจะอวบอิ่ม 55 แอบหื่นซะงั้น เราว่าดูแมนๆดีออกน้า ละลายใจได้ทุกเพศทุกวัย eiei
โห พ่อหนุ่มน้อยยยย จะหล่อไปถึงไหนกันคร้า......ให้หนุ่มๆในนี้เค้าแจ้งเกิดหน่อยน๊า เราหน่ะหล่อแว้วววววววว {:13_963:}
ผมว่าปากสวยแล้วนะ ไม่ต้องทำหลอกคับ เอาเงินมาให้ผมยืมดีกว่าอิอิ
หล่อแล้วครับ
พี่มาไทยเมื่อไรอะ หากทำปากหล่อมากๆค่ะ คอนเฟิรม
ถ้าพี่ไปหมอเฉลิม เอาภาพตัวอย่างไปนะค่ะ ท่านจะแนะนำให้ว่า ต้องทำบนกับล่างเลยไหม แต่หากเป็นความคิดกี้คะ
พี่ควรทำ บนล่าง เพราะพี่ค่อยข้างหนาอะปาก หล่อแต่ถ้าทำปากมาจะหล่อมาก เหมือนพวกฝรั่งไงค่ะ อยู่ uk ใช่ปะ
ก็เห็นแล้วไงฝรั่งปากบางนะหล่อขนาดไหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้