ดู: 8393|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อนๆครับ อยากทำปากบางมาก หมอท่านไหนทำออกมาสวยบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ คัรบประกอบกับการตัดสินใจอะ ผมสนใจทำริมฝีปากบางอะ เพราะเป้นส่วนเดียวที่อยากทำที่สุดอะครับ  ไม่ทราบหมอท่านไหนทำปากบางได้สวย และโอเค มีใครมีประสบการณด้านนี้ช่วยแชร์หน่อยครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  แล้วอย่างผมน่าจะทำจมุกอีกเปล่า    พอดีเหนเพื่อนๆทำออกมาแล้วหล่อขึ้นอะ ชักสนใจ..55

004.jpg (77.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

DSCN6831.JPG (165.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

จะทำข้างล่างข้างบนอ่าค่ะ

แต่ความเห็นส่วนตัว ปากเจ้าของกระทุ้สวยแล้วนะค่ะ

จากความเห้นลี่ ประมาณนี่ละค่ะ ดูsexy มากๆ สำหรับผู้ชาย

น่าจูบ ><   บางทีปากบางมากๆ มันดูน่ารักแต่ ไม่Sexyกับเพศตรงข้ามและเพศเดียวกัน ><
รอกูรูมาตอบครับ
อิ อิ ช่วยได้มากเลยยย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 20:33:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงต้องทำทั้งล่างบนอะครับ  เพราะปากผมมันจะดุหนาเท่ากันทั้งล่างและบนอะคัรบดุไม่ค่อยเข้ารุป อยากได้บางกว่านี้หน่อยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 20:37:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารุปตอนนี้มาให้ดูครับ    คือมันจะดุเสมอกันทั้งล่างบนครับ อยากได้บางกว่านี้หน่อยคัรบ  เพื่อนๆช่วยออกมาเห็นหน่อยครับ
หล่ออะจะเป็นลม.......... อิจฉา คนหน้าตาดีอิอิอิ
จมุกไม่ต้องทำแล้ว สมดุลกับหน้ามากๆเลย ปากบางก็แล้วแต่คุณ จขทก ตัดสินใจและกันครับ
แต่โดยรวมวินคิดว่า ไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อิสสามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อ๋อ เ้ห็นรุปแรก มุมกล้องดูปากสวยดีนะค่ะ

ถ้าจะตัด ก็ขอให้สวยๆนะค่ะ

ลี่ก็จะตัด วันที่ 15 นี้จะตัดแต่ข้างบน เพราะปากข้างล่างหมอบอกสวย -.-
หล่ออยู่แล้วคับ

ไม่ต้องทำหรอก
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
:)ทำไมสมาชิกรุ่นหลังๆ

หน้าตาดีๆทั้งน้าน

ดูไม่ออกว่า ต้องทำไรกันอีก

ที่มีอยู่นี่ก็โอแล้วครับ:)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หล่ออยู่แล้ววว ไม่ต้องทำก็ได้แล้วนะค่า ^^
เนี่ยนะหน้าตาดี
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ดีมากๆ ตะหากละ

อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จะหล่อไปถึงไหนกันค่ะเนี่ย แต่ก็เอาใจช่วยให้ได้ปากสวยสมใจ
หล่อแล้วครับ มากด้วย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 21:15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน เลยครับผม  ที่ช่วยออกความคิดเห็นครับ พอดีเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่อะครับ เลยอยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อน   แล้วพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าคุณหมอท่านไหนที่พอไว้ใจฝีมือได้  เพราะปากท่าตัดไปแล้วมันคงแก้ไขอะไรได้ไม่มาก เลยอยากแน่ใจจริงๆครับ  ใจนึงก็กลัวๆ แต่ก็ยังอยากทำอยู่ดีอะ  อยากได้ปากบางกว่านี้หน่อย  ที่มีอยู่มันตุ่ยๆเท่ากันทั้งบนและล่างอะครับ   ..............................
มันก้อหล่อแย้วอ่ะ
โหหหหหหหหหหหหหห

ไม่ต้องทำไรเพิ่มเติมเลยหง่ะ

หล่อจะแย่อยู่แล้ว

แค่นี้ก็หล่อมากแล้วหล่ะ

จมูกได้รูปสวยแล้วอ่ะ

ส่วนปากก็ดูเซ๊กซี่ดีอ่ะคร้าบ

เป็นธรรมชาติแบบนี้แหล่ะ

ดีแล้วเพราะว่าหล่อไร้ที่ติแล้วหนิ

อิอิอิ
จขกท. หล่อมากๆค่ะ

เท่าที่เห็นผลตัดแต่งริมฝีปาก ชอบฝีมือหมอคมกริช ค่ะ
จมูกทำกับคุณหมอท่านไหนมาคับ สวยจัง ^^
คนหน้าตาดี จะทำศัลย์ เพื่อให้หล่อขึ้น

แล้วคนหน้าตาไม่ดี(อย่างเรา)

ทำศัลย์เพื่อให้ดูดีขึ้น เค้าก็ทำหนีไปอีก ง่า.....

ถ้าทำก็ทำเบาๆ นะคับ หุหุ
^
^
เก็บกดไรป่าวรีบนอ้ะ 555
^
^
เก็บกดไรป่าวรีบนอ้ะ 555
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-7 10:04

รู้สึกที่ว่าจะตามเกาะทุกเม้นนี่

ถ้าจะเป็นจิง ไม่ใช่เรื่องเล่นๆ แล้วนะเนี่ย

เก็บมากดมั้ย ไม่นะ 5555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้