ดู: 4403|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมุกได้3 อาทิตย์ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจร้าาาา ก่อนอื่นเลยไอซ์มาเสริมจมูกกับคุณหมอปิติ ค่ะ รพ.เลอลักษณ์ จากภาพตั้งแต่ก่อนทำยันหลังทำ จากภาพ3 อาทิตย์ล่ะจร้า ไอซ์เข้ามาทำจมูกตั้งแต่วันที่ 14 มิถุนายน 57 ณ.ตอนนี้ได้1เดือนนิดคะ ตอนแรกที่ทำมาแล้วก็กังวลว่าจะยุบลงขนาดไหน เห็นจมูกโต เหมือนสิงโตเลย คอยแต่โทรหาปรึกษา คุยLINE เพื่อให้สบายใจขึ้นกับทางโรงพยาบาล เค้าก็แนะนำเอาใจใส่ติดตามผลดีค่ะ"ก็พูดให้กำลังใจต่างๆ ไม่ต้องกลัวศัลยกรรมต้องใช้เวลาและให้เวลากับมัน รอให้แผลเข้าที่มันจะยุบลงเรื่อยๆ ไม่ต้องกลัวค่ะ" หลังจากนั้นไม่นานจริงๆจมูกก็หายดียุบลงเขข้าที่สวยถูกใจเลยค่ะ ดูมั่นใจขึ้นเยอะเลย ไอซ์หลงรักตัวเองเลย อิอิ ดูโตเป็นสาวขึ้นอีกต่างหาก ขอบคุณน่ะค่ะคุณหมอและพนักงานที่ดูแล ไอซ์จะแนะนำคนที่รู้จักที่เค้าอยากทำมาทำที่นี่ค่ะ ปลื้มๆ  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากเลยค่ะ
ดูดีขึ้นมากๆ ค่ะ สวยดี
สวยขึ้นมากค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-18 11:03:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ
ประมาณกี่วันค่ะ ถึงจะหายปวดและตึงๆที่จมูก
ปกติก็สวยอยู่แล้วนะค่ะพอทำก็สวยเข้าไปใหญ่ เดี่ยว28 กรกฎานี้เราก้ไปทำแล้วคุนหมอปิติ
สวยจังค่ะ ซิลิโคนอะไรคะ พอดีจะไปทำกับหมอปิติ เหมือนกัน
โด่งได้ใจมากค่ะ
เข้ากับใบหน้า สวยขึ้นเยอะเลย
ทำมาเท่าไหร่ ? ค่ะ ศิลิโคนอะไรหรอค่ะ สวยจังค่ะ
8 สค นี้ ใครทำมั้ง หมอกีรพัฒน์ มั้ง อิอิ
สวยค่ะ เข้ากับหน้ามากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้