ดู: 3948|ตอบกลับ: 2

ก่อนหลังเสริมจมูก 16 วัน ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tarniiz เมื่อ 2014-7-16 19:10

ได้ 16 วันแล้วค่ะ แอบยังไม่ได้ตัดไหม อยู่ ตจว ค่ะ ยังไม่ว่างเข้าไปตัดไหมเลย ถามเพื่อน ๆ ด้วยเลยค่ะ ว่าถ้าไม่ได้ไปตัดไหม จะเป็นอะไรไหมค่ะ ทางคลินิกบอกว่าเป็นไหมละลายค่ะ เขาบอกว่า ถ้าไม่เข้าไปตัด เดี๋ยวก็ละลาย หรือ หลุดออกเองค่ะ แต่อาจจะใช้เวลาหลายวันหน่อย ถ้ารำคาณก็เข้าไปตัดออกได้เลย แค่กลัวว่า ไม่ไปตัดปล่อยไว้จะเป็นอะไรไหมค่ะ

เอารูปก่อนหลัง 16 วันมาให้ดูค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-7-21 01:51:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ไปตัดก็ได้ค่ะ แต่ที่หมอนัดไปเพราะเขาจะดูว่าจมูกเป็นยังไงบ้างแล้ว คงที่ดีลึอยัง มากกว่าค่ะ
โพสต์ 2014-7-22 12:54:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังค่ะ ไม่ต้องตัดปีกแล้ว แต่พี่อ่าดิ ต้องกลับไปตัดปีก 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้