ดู: 2469|ตอบกลับ: 3

[ทำปาก] เวลาพูดปากกว้าง ยิ้มเห็นเหงือก ต้องศัลยกรรมอะไร

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนพูดแล้วปากกว้างมาก เวลาหัวเราะทีนี้เหงือกมาแต่ไกล
เพื่อนชอบล้อไม่พอเพื่อนที่ทำงานเคยบอกว่าเราดูดีนะแต่อย่าพูด อย่ายิ้ม อย่าหัวเราะ เสียความมั่นใจสุดๆ
อยากศัลยกรรมแต่ไม่รู้ว่าต้องศัลยกรรมจุดไหน
และอีกอย่างตอนนี้กำลังดัดฟันอยู่  เรากำลังสนใจจะไปฉีดโบท๊อก ไม่รู้จะช่วยได้มากน้อยแค่ไหน

เพื่อนๆ คนไหนมีข้อมูล เคยศัลยกรรมยิ้มเห็นเหงือกหรือว่ามีปัญหาเหมือนเราคุยกันได้น้าา

;)
โพสต์ 2014-7-15 14:32:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เราขอไลน์ไอดีได้มั้ยคะ? เพื่อนเราเป็นเหมือนเทอเลยเราจะช่วยแนะนำค่ะ ^ ^
โพสต์ 2014-7-15 19:11:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย anglenan เมื่อ 2014-7-15 14:32
สวัสดีค่ะ เราขอไลน์ไอดีได้มั้ยคะ? เพื่อนเราเป็นเหมื ...

ตอบทางหน้าเวปเลยดีกว่านะ คนอื่นจะได้รู้ด้วยฮับ
โพสต์ 2014-7-24 00:00:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เราก็ศึกษาอยู่เหมือนกันค่ะ พอดีดัดฟันแล้วเหงือกเป็นปูดๆน่าเกลียดค่ะ ปกติส่วนตัวก็เป็นคนฟันสั้นเหงือกเยอะอยู่แล้วด้วย คุณหมอที่ดัดฟันแนะนำให้ไปตัดเหงือกและกรอกระดูกฟันใต้เหงือกค่ะ ตกใจมากไม่เคยรู้ว่าทำได้ด้วย เลยไปเปิดหาข้อมูล เฮ๊ย!! ทำได้จริง แค่ตัดเหงือก45นาทีเสร็จ สวยเลย ตอนนี้ศึกษาอยู่ยังไม่ได้ทำนะคะ ต้องรอถอดเหล็กดัดฟันก่อน ถ้าทำแล้วจะมารีวิวให้ดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้