ดู: 3614|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูก12วัน ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nonglukjupjup เมื่อ 2014-7-14 17:22

ตอนแรที่คิดเสริมจมูกเพราะเราเป็นคนที่ถ่ายรูปไม่ขึ้น แล้วก็จมูกใหญ
มีคนบอกว่าหน้าเราบ้านๆ อิอิ เราก็หาข้อมูลเสริมจมูก ก็ได้ทำทีเลอลักษณ์อ่ะคะ เพราะเพื่อนเราทำมาสวยก็เลยตัดสินใจทำที่นี่
ทำออกมาแล้วก็พอใจนะค่ะ แต่บางคนก็บอกว่าเหมือเดิม เลยให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยว่าเป็นไงค่ะ
ขอโทษนะค่ะมือใหม่ลงรูปไม่เป็น

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดูธรรมชาติดีครับ:)
ดูแลตัวเองดีมาก ไม่บวมเลย สวยมากค่ะ
สวยคะดูเป็นธรรมชาติดี ไม่ค่อยแตกต่างจากเดิมมากนัก^^เหมือนเราเลย(แอบนอยท์เฃ
แอบนอยท์เล็กน้อยอะคะ^_^พิมพ์ตกไปนิดหนึ่ง/หายเร็วๆนะคะ
ทำกับคุณหมออะไรคะ บรรยากาศและการบริการดีไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้