ดู: 6134|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากกระจับ ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีนะพี่ชาย ฉันหนาวนะพี่ชาย

เอาใหม่ "สวัดดีโซเชี่ยวแคมมมมมม ไม่มีอะไรมากกกก บอกรักผัววววว"

เอาใหม่ "มาลงรูปหลังทำปากบน กระจับ 10 วันให้เพื่อน ๆ ดู"
ทำที่ Dmor clinic ที่สาขาลาดพร้าวครับ ติดต่อที่สาขานั้น แต่ไปผ่าตัดที่ โน้น สาขาเรียบทางด่วยรามอินทรา ชื่อสาขาอะไรมะรุ แต่มานตั้งอยู่แถวนั้น แหม่ ตึกคลินิกอย่าหรูอ่ะ แต่เป็นของ Day spa มั้งเห็นพี่ ๆ พนง เขาบอกแบบนั้น  ก็โอเคนะเราทำมาเมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมา วันนี้ก็ผ่านมา 10 วันละ มะวานเพิ่มไปตัดไหมมา เล่นเอาเหลือไหลซิบๆ เลย ความจริงเขาบอกไม่ต้องตัดก็ได้มันเป็นไหมละลาย แต่รอหน่อยสัก 2 อาทิตย์เดี๋ยวก็หลุดหมด แต่มันไม่ไหวอ่ะ รำคาณ เหมือนปากมีหนอย เป็นยไหมขาว ๆ ที่ริมฝีปาก อี้ๆๆๆๆๆๆ

เลยนัดเข้าไปตัดไหม วันไปตัดไหมก็ไม่ได้เจอหมอหรอก ตัดที่สาขาลาดพร้าว ตรงข้ามยูเนี่ยนมอลล์ตรงนี้เอง ขี้เกียดไปที่สาขาไกลบ้าน คือถ้าไปสาขาโน้นจะได้เจอหมอที่ทำให้ แต่เราว่าไม่ไปดีกว่า เพราะทีี่ทำออกมาก็สวยดีล่ะ ไม่ได้มีปัญหาอะไร ตัดมันที่สาขาตรงนี้แหละ ตัดเสดก็จะได้ไปเดินเล่นยูเนี่ยนมอลล์ด้วยเลยช่ะ คริๆ

มาดูรูปหลังทำดีกว่า วันนี้ครบ 10 วันนะครับ

ขี้เกรียดลงรูปหลังทำ 1 2 3... วัน ถ้าคัยอยากดู เดี๋ยวเอามาลงให้ดูได้ครับ แต่ลงแค่รูปวันนี้ ณ ปัจจุบันก่อนนะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากกก   รูปปก่อนทำด้วยยย  พลีสสสสส  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 12:25:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Manwiro เมื่อ 2014-7-12 20:49
สวยมากกก   รูปปก่อนทำด้วยยย  พลีสสสสส   ...

มาแว้วววววววววววว

ตาคำขอว่าจะไม่ลงเพราะรูปที่มันปากใหญ่ ๆ ไม่ค่อยมี คือคัน อยากทำ555555555555555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 16:23:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย saipran_naka เมื่อ 2014-7-13 15:01
สวยมาก

ต้นฉบับโพสต์โดย tananaqq เมื่อ 2014-7-13 12:25
มาแว้วววววววววววว

ตาคำขอว่าจะไม่ลงเพราะรูปที่มันป ...

โอ้วววววววววววววววว
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-31 09:05:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Manwiro เมื่อ 2014-8-28 14:23
โอ้วววววววววววววววว

อะไรอ่าครับ
ทำกับหมอท่านไหนมาคะ

คือแบบว่า โอ้ววววว   ก่อน-หลัง คือแบบว่า คุ้มมากที่ทำครับ ดูมีเสน่ห์ขึ้นมาก (นี้ขนาดเห็นแค่ปากนะ) 5555555
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยดีนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้