ดู: 3329|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ หมอชาติชาย aplus clinic ติชมได้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำมาวันนี้วันแรกเลย ก่อนทำกลัวมากๆ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา แต่พอทนไหวค่ะ คนไปทำเยอะมาก แต่ที่เลือกที่นี่ เพราะปกติเราเป็นคนปากเล็กอยู่แล้ว แต่อยากทำให้เป็นทรงกระจับ ไปปรึกษาหมอที่อื่นมา 2 ปี ไม่ยอมทำให้เลย เพราะเค้าว่าเราปากเล็กอยู่แล้ว ไม่มีที่ตัด แต่เราว่ามันไม่ค่อยเป็นทรง มาเห็นรีวิวของทาง Absolute clinic เลยลองปรึกษาทางคลีนิคดู กลัวหมอไม่ทำให้เหมือนกัน ถามแล้ว ถามอีกว่าแบบนี้ทำได้มั้ย สรุปคือได้ค่ะ ตอนนี้ผ่านมาได้ประมาณ 3-4 ชั่วโมง ยาชาหมดฤทธิ์ ขอบอกว่าปวดตุ๊บๆๆ เลือดซึมนิดหน่อย เพื่อนๆติชมกันได้นะค่ะ จะถ่ายรูปมาอัพเดตเรื่อยๆค่ะ
ลงรูปได้ไหมค่ะ จะได้ช่วยดูให้อีกทีคะ พอดีไปทำมาที่เดียวกันเรยค่ะเดือนกว่าแระค่ะ เห็นพนักงานแจ้งว่า ถ้า 3 เดือนไม่เข้ารูป คุณหมอแก้ใหม่ให้ฟรีค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 13:31:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oilnaruk_6 เมื่อ 2014-7-11 15:11
ลงรูปได้ไหมค่ะ จะได้ช่วยดูให้อีกทีคะ พอดีไปทำมาที่เ ...

โทดทีค่ะ เล่นในไอแพด แล้วไม่นู้ว่ามันอัพรูปตรงไหนอ่ะค่ะ เลยยังไม่ได้ลงเลย รบกวนแนะนำทีนะค่ะ เพิ่ง
องตั้งกระทู้ครั้งแรกอ่า
แอดรูปไม่เป็นเหมือนกันอ่ะค่ะ sorry รบกวนส่งรูปมาทางไลน์ ได้ไหมค่ะ Line ID นี้นะค่ะ oil..ly
ไปทำมา ไม่คุ้มเลย ไม่กระจับ เเค่เล็กลง 3เดือนเเล้ว ยังเป็นไตๆ ชาอยู่เลยค่ะ ปากล่างด้านซ้ายก็เป็นไตเเปลกๆอยู่ฝั่งเดียว นวดทุกวัน ท้อเเละ ว่าจะเข้าไปหาหมอ ก็ยังไม่มีเวลาเลยค่ะ เศร้าใจ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-14 12:02:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย m.may เมื่อ 2014-7-14 10:12
ไปทำมา ไม่คุ้มเลย ไม่กระจับ เเค่เล็กลง 3เดือนเเล้ว ยั ...

ของเค้า ได้วันนี้วันที่ 4 แล้ว เหมือนจะไม่ค่อยเป็นกระจับเลย หรือว่ามันยังไม่หายบวมหรือป่าวไม่รู้ รอดูอีกที
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-14 17:34:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้าแจ้งว่า 3 เดือน ปากจะเข้าที่เหรอค่ะ ตอนนี้ของเราเหลือบวมนิดหน่อย แต่รู้สึกว่ามันไม่กระจับเลยอ่ะ เสียดายเงิน
ของเราไปทำมา ยังบวมอยู่ค่ะ เห็นแผลเป็นชัดมากค่ะ และเป็นไตแข็งด้วย นวดทุกวันค่ะ แต่ยังแข็งอยู่ค่ะ เค้าบอกว่ารอเข้าที่ 3 ถึง 6 เดือน ตอนนี้ก้อใช้เวลา รอ และอดทนค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-15 20:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chidkamonloveyo เมื่อ 2014-7-15 13:50
ของเราไปทำมา ยังบวมอยู่ค่ะ เห็นแผลเป็นชัดมากค่ะ และ ...

อีกอย่างคลีนิคอื่นไม่ค่อยรับอก้อ่ะค่ะ ต้อง 3 เดือนขึ้นไป เศร้า!!! ไม่น่าเลยเรา มันไม่เป็นกระจับเลยสักนิด แถมปากยังชาๆด้วย
เราทำที่นี่เหมือนเหมือนกันไม่กระจับแถมเบี้ยว ด้วย เสียดายเงิน เห็นแผลชัดมาก คีรอย   ปากไม่สวยเลย ทุเรศมาก ทุกวันนี่รับตัวเองไม่ได้จริงๆ อายเเม่ยังทักว่าเหมือนคนปากแว้ง   หาที่เเก้ก้อยาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้