ดู: 1614|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] มีหมอท่านไหนทำจมูกเทคนิคเดียวกับหมอสมปองมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากได้คิวหมอสมปองมากกกกกกกกกแต่คิวยาวเกินคะ เลยอยากหาหมอที่ใช้เทคนิคเดียวกะหมอคือใช้กระดุกในจมุกมาต่อปลายโดยไม่ต้องใช้กะดุกหู แล้วหมอทำคนจมูกสั้นเนื้อน้อยสวยมากคะ เพราะเราเนื้อน้อย สั้น ใครพอแนะนำได้บ้างคะ
โพสต์ 2014-7-6 21:38:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอด้วยคนค่ะ ตอนนี้หมอสมปองปิดรับคิวไปแล้วจะอัพราคาด้วย เสียใจๆ
โพสต์ 2014-7-22 13:02:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้อสังเกตุนะครับ เทคนิคและรอยเย็บ ของหมอ สม คล้ายกับเทคนิคการเย็บของหมอชาตรี (สยาม) กับ วีคูนมากๆ ทั้งเทคนิคเอากระดูกในจมูกมารองด้วย แถมราคาถูก โด่งพุ่ง เหมือนกับว่า หมอสม มาแทน หลังจากที่ หมอชาตรีถูกเปิดโปง (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้