ดู: 3686|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยเราด้วย!!!!!!!!!!! ได้โปรดเถอะ TT'

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chamukda เมื่อ 2014-7-4 19:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chamukda เมื่อ 2014-7-4 15:31

เราอยากได้แบบนี้
v
v

แล้วเราก็ตัดสินใจทำจมูก ผลที่ได้คือ.. ..  
หน้าเราเหมือนอวตารเลย จมูกใหญ่ๆ อ่ะ TT

มันจะเล็กลงกว่านี้ไหม เราเครียดดดดด TT' มันทื้อๆ ไม่สโลบลงมาอ่าาา
ช่วยแนะนำที่แก้ให้เค้าด้วยนะ ได้โปรดดดเหอะ พลีสสสส

เด่วมันจะเล็กลงจ้า มันบวมอยุ่
ยุบค่ะ ตอนนี้มันบวมอยู่ ต้องใช้เวลาค่ะ7วันก็เริ่มเห็นทรงแล้ว จมูกจะเข้าที่จริงๆใช้เวลา 3-6 เดือน ไม่ต้องนอยจ้า
ขอให้หายไวๆนะคะ ;)
เริ่มทรง 7วันซิลิโคนเริ่มยึด1เดือน เข้าที่3เดือน ครับ
จมูกกี่วันแล้วครับ
อย่าพึ่งใจร้อนค่ะ มันจะยุบลงอีกแน่ๆเลย ที่ดูจากรูป จขกท น่าจะพึ่งทำมารึป่าว ใจเย็นน้า
ไม่ได้จะว่าอะไรนะคะ แต่อยากรุ้ว่า ได้ศึกษาก่อนไปทำรึป่าว
เพราะทุกคนพอทำเสด มันก็จะบวมอย่างงี้ เป็นเรื่องปกตินะคะ สักอาทิตนึงจะเริ่มยุบ แต่ก็ยังใหญ่อยุ่
จะเห็นว่ามันเรียวเล็ก ก็3เดือนขึ้นไปแล้วอ่ะค่ะ
แนะนำว่า ให้ศึกษาให้ดี ก่อนจะไปทำอะไรกับร่างกายนะคะ จะได้ไม่เสียใจทีหลังเนอะ
เพราะว่าถ้าศึกษามาดีแล้ว น่าจะรุ้ว่ามันจะบวมนะคะ
ยังไงถ้าจะไปข้างนอก ก็ใช้ผ้าคาดไว้ แต่แนะนำว่า อย่าเพิ่งไปไหนมาก
ถ้าเราเดินหรือนั่งมากๆ มันจะไหลง่าย เพราะมันยังไม่เข้าที่
แนะนำให้นอน หัวตรงๆเข้าไว้ พอมันเข้าที่จะได้สวย ไม่ต้องแก้ทีหลังนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-4 19:34:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ สำหรับข้อมูล
เราศึกษานะ แต่ดูรีวิวส่วนมาก 1 อาทิตย์ก็เริ่มเข้าที่เเล้วอ่า ของเราวันที่ 6 จ้าา
แต่.. ..

มันยังใหญ่ๆอยู่เลยอ่า เราเลยเครียดเพิง่ทำครั้งแรกด้วย

ขอบคุนทุกๆ ความคิดเห็นนะคะ
เข้าที่สุดๆคือ 6 เดือรค่ะ  ของเรา 1 เดือนหัวตายังเหลืองๆอยู่เลย  เพราะฉะนั้นอย่าไปเครียด

เป็นใครทำอาทิตย์แรกก็จิตตกทุกคนคะ  เราก็จิตตก !!!!!!!!!!  สู้ๆ ^^
มันบวม อยู่ค่า กว่าจะเข้าที่ ก็ 3 เดือนค่า
เราว่าบวมอยู่นะค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-4 21:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะคะ ทุกๆกำลังใจเลย
ของเรา 3 เดือนยังไม่ยุบดี เลย//ใจเย็นๆ นะ//ของเรารอยแดงพลาสเตอร์ยากลางจมูกยังไม่หายเลย เป็นเส้นเลือดฝอยแดงๆ  นอยด์กว่าเยอะ จร้า เป็นกำลังใจให้นะ
ทำกับหมอไหนคะ
บวม​อยู่จ้า ใจ​เย็นนะ เดี๋ยวเดือนนึงก็เริ่มเห็นทรง ของเราเข้าเดือนที่ 6 ยังยุบไม่หมดเลยจ้า หายบวมช้าหรือเร็วอยู่ที่ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกัน 6 วันยุบขนาดนี้ก็ถือว่าดีแล้วจ้า เดือนแรกพยายามดูแลรักษาความสะอาดให้ดี จะได้ไม่อักเสบ ไม่ต้องจิตตกน๊า นานไปยิ่งสวยจ้า ผ่าตัดมีแผลย่อมมีการอักเสบ บวมเป็นเรื่องปกติจ๊ะ เป็นกำลังใจให้น๊าเดี๋ยวก็สวยแล้ว
เดี๋ยวก็ยุบลงอีกเยอะเลยล่ะจ้า ทำใจสบายๆ
ยังบวมอยู่จ้าใจเย็นๆนะขอให้หายเร็วๆน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้