ดู: 3079|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] เสริมจมูกผู้ชาย หมอบอย ธนพรคลีนิค เป๊ะไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากทำจมูกอ่ะครับ ทรงผู้ชาย ว่าจะทำกะหมอบอย ธนพรคลีนิค สาขาขอนแก่น เพื่อนๆ คิดว่าหมอบอย ทำจมูกผู้ชายออกมาได้เป๊ะไหมครับ หรือว่าทำที่ไหน เป๊ะ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ประกอบการตัดสินใจ งบประมาน 35,000 บาท ขอบคุณล่วงหน้าครับบ
โพสต์ 2014-7-4 20:07:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย youz เมื่อ 2014-7-4 20:09

งบเยอะมากครับ // ไม่ขอบอกนะครับที่ไหนทำดีหรือไม่ดี เพราะเบ้าหน้าแต่ละคนไม่เหมือนกัน

หมอบางคนรีวิวสวยมาก แต่ตัวเองไปทำเองแล้วไม่สวย -..-

ผมก็อยากทำจมูกเหมือนกันครับ นัดหมอชาตรีไว้ 22 กรกฎาคมนี้

เห็นคนมารีวิวเลอโฉมทั้งสิ้น ! แต่ตัวเองทำแล้วไม่รู้จะเป็นไง

ก่อนหน้านี้เคยลังเลระหว่าง หมอชัยรัตน์ BByou , หมอนก Century , หมอยุทธ V.coon

และอีกมากมายหลายสถาบัน เกือบยดมาทั้งแพทย์สภา 55555

แต่ที่ตัดสินใจทำกับหมอชาตรีเพราะว่ารู้สึกว่าถูกชะตาครับ (ไม่มีตรรกะใดๆ)

ผมกำลังจะบอกว่า ลองหาข้อมูลแล้วเลือกๆไว้ แล้วพยายามไปพบหมอที่คลินิกด้วยตัวเอง

ถ้าคุยแล้วเราถูกใจคนไหน เราจะตัดสินใจได้เองครับ // สู้ๆนะครับ :))
โพสต์ 2014-7-21 13:09:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปทำกับหมอบอยมาไม่โด่งปลายไม่มี ทำไห้จมูกดูใหญ่กว่าเดิกแม่เราไปเมืองนอกมายังไม่รู้เลยว่าเราเสริมดั่งมาเพราะมันไม่โด่งแค่จมูกดูมีเพิ่มขึ้นมานิดดดดดเดียวและเบี้ยวแต่แม่ก็ไม่รู้ว่าเสริมมาแค่ถามเราว่าไปทำอะไรมาจมกทำไมเบี้ยวๆแถมยังเบี้ยวอีกแล้วคลินิกก็ไม่รับผิดชอบเราก็โง่เองด้วยที่ไม่ถามว่ามีประกันรึปาวแต่ส่วนใหญ่เค้ามีประกันกันหมดเราเลยไม่ได้สนในถาม เราบอกว่าแล้วจะต้องทำยังไงคะถึงจะแก้ไข พนักงานที่คลิริกบอกว่าก็ต้องเสียเงินค่าแก้ 3,000+กับค่าเสริมใหม่่ พระเจ้าทำไห้เราไม่ดีแถมยังจะไห้เราเสียเงินเสริมไหม่กับเค้าอีก เซงเลยคะ เลยตัดสินใจหาข้อมูลทำที่ใหม่ดีกว่า
โพสต์ 2014-7-21 13:10:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำไปที่อื่นดีกว่านะคะหมอไม่ตามใจเราหมอจะเน้นแบบเกาหลีแค่เพิ่มมานิดเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้