ดู: 705|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอความช่วยเหลือหน่อยค่าา - จมูกทรงนี้ทำที่ไหนดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า พอดีอยากทำจมูกมาก แต่รู้สึกว่าตัวเองเป็นคน

เนื้อปลายจมูกเยอะ ใหญ่ๆ ปีกก้บาน กลัวทำออกมาแล้วไม่สวยอ่าคะ

รบกวนดูให้หน้อยว่าทำออกมามันจะใหญ่มั้ยคะ แล้วทำหมอไหนดีคะ

ตอนนี้เล็งๆหมอกิตติศักดิ์ ณ เลอลักษณ์ ค่ะ

แบบนี้ ไม่บานหรอกครับ เสริมขึ้นอีกนิดและเเต่งปลายขึ้นหน่อย สวยครับ
เสริมเข้าไปเลยยย เอาโด่ง ๆ

เราทำที่ Dmor clinic ค่ะ  หลังทำโอเคมากเลยยยยยย
ใหญ่ไม่ใหญ่อยู่ที่ฝีมือหมอแล้วแหล่ะค่ะ  ถ้าตัดสินใจแล้วก็ลุยเลย ส่วนตัวทำกับหมอกลวัชร์อ่าค่ะ
เราก็ประมาณนี้ แต่ต้องให้หมอดูเนอะ เราตัดปีกข้างใน
จมูกสั้น เนื้อปลายเยอะ แต่ทำออกมาโอเคเลยยย ง
ของเราหมอศรัณย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้