ดู: 650|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากทำจมูกแต่เหลือกคุณหมอไม่ถูกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้อยากทำจมูกมากๆ แล้ว ดูคุณหมอ กิติศักดิ์
คถณหมอ ธีระสัฒน์ที่ขอนแก่น ละก้อ มีดูข้อมูลของ MD clinic
อยากได้คำแนะนำหน่อยค่ะว่า หมอท่านไหนดี
ตอนนี้ อยู่ที่ เลย ขอนแก่นก็ใกล้บ้านแต่ ลงไปทำกทม ก้อได้ค่ะ คิดเยอะมากกกกกก
ยังไง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
คือจมูกใหญ่ละก้อแบนมาก
ลองค่อยๆหาข้อมูลนะ ทำจมูกทั้งที เพื่อนเราจมูกก็ใหญ่และแบนมาก เพื่อนเราทำกับหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี ค่ะ ในเว็ปหมอก็มีมีรีวิวเยอะดี แถมหมอใจดีและเป็นกันเองมาก ตอนนี้ก็เก็บตังค์ว่าจะไปทำเหมือนกัน
ที่ Dmor clinic ก็ดีค่ะ ลองหาข้อมูลเยอะ ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้