ดู: 652|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากทำจมูกแต่เหลือกคุณหมอไม่ถูกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้อยากทำจมูกมากๆ แล้ว ดูคุณหมอ กิติศักดิ์
คถณหมอ ธีระสัฒน์ที่ขอนแก่น ละก้อ มีดูข้อมูลของ MD clinic
อยากได้คำแนะนำหน่อยค่ะว่า หมอท่านไหนดี
ตอนนี้ อยู่ที่ เลย ขอนแก่นก็ใกล้บ้านแต่ ลงไปทำกทม ก้อได้ค่ะ คิดเยอะมากกกกกก
ยังไง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
คือจมูกใหญ่ละก้อแบนมาก
ที่ Dmor clinic ก็ดีค่ะ ลองหาข้อมูลเยอะ ๆ ค่ะ
ลองค่อยๆหาข้อมูลนะ ทำจมูกทั้งที เพื่อนเราจมูกก็ใหญ่และแบนมาก เพื่อนเราทำกับหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี ค่ะ ในเว็ปหมอก็มีมีรีวิวเยอะดี แถมหมอใจดีและเป็นกันเองมาก ตอนนี้ก็เก็บตังค์ว่าจะไปทำเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้