ดู: 1146|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมเป็นบล็อกกลมและชา

[คัดลอกลิงก์]
ขอความเห็นหน่อยคะ

เราทำนมมาแล้ว2เดือน ทำไมตอนนี้นมยังเปนบล๊อคกลมๆอยู่คะ
ตอนใส่เสื้อในจะดูธรรมชาตินะคะ เพราะเราทำมา320เอง
แต่ตอนถอดเสื้อจะเห็นชัดมากเลยคะว่ามันกลม

1. อยากให้คล้อยเร็วๆจังเลย
ขอความเห็นหน่อยนะคะว่านมของเพื่อนๆกี่เดือนคะถึงจะคล้อย

2.เพื่อนๆนวดท่าไหนบ้างคะแล้วกี่นาทีต่อวัน เพราะเราอยู่ต่างจังหวัดไม่ได้เข้าคลีนิคไปให้พี่เขาสอนนวดอะคะ

3.ตอนเรานวดท่าบีบนมขึ้นไป เรารู้สึกว่าข้างนึงมันปกติสิลิโคนมันดันขึ้นไปทั้งลูก แต่ข้างนึงมันเหมือนสิลิโคนมันเล็กๆและบีบไม่เป็นลูกคะ แต่ก็ยังรู้สึกว่าขึ้นไปสุดอยู่

4.แล้วคอนนี้นมเรายังชาๆอยู่เลยอะทั้งลูกเลย หัวนมก็รู้สึกนะคะแต่ก็รู้ว่ามันยังชาอยู่
จะเป็นอะไรไม๊คะ กลัวนมไม่หายชาคะ

ใครมีประสบการณ์แบบนี้แนะนำหน่อยนะคะ
ทำจากที่ไหนมาเหรอค่ะ
ไมีมีรูปเหรอคะ ถ้าอยากให้คล้อยก็โนบราสิคะ

เรื่องปล็อครอคนที่เขียวช้านมาตอบนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆ
เพิ่งทำได้ 2 เดือนเอง พยายามนวดบ่อยๆค่ะ เบาๆอย่าลงน้ำหนักมือเยอะ ส่วนบล็อคนั้นขึ้นอยู่กับซิลิโคลนที่ทำด้วยป่าวคะ ทำที่ไหน มีรูปไหมอ่ะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-30 14:24:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกับหมอเทพคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-30 14:26:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วนวดท่าไหนบ้างอะคะ ตอนนี้นวดตามในเวป มีบีบขึ้น ดันลง ดันซ้าย-ขวา

อยากรู้ว่าคนที่ทำกับหมอเทพเค้าให้นวดท่าไหนกันอะคะ แล้ววันละกี่นาทีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้