ดู: 2166|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดเมโสลดต้นแขน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ฉีดเมโสลดต้นแขน ยี่ห้อmesoline shape กับ mesoline slim ผสมกันเพียวๆไม่ใส่ยาชาหรือยาลดบวม แต่ผ่านมาเกือบอาทิตย์ทำไมแขนยังบวมหย่อนกว่าเดิมอยู่ค่ะ เพิ่งฉีดเข็มแรกด้วย มันจะยุบลงเมื่อไหร่ค่ะ มีใครเคยใช้2ตัวนี้บ้างผลเป็นยังไงบ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
ตายละน้องเอ๋ย! นี่แสดงว่า ยังไม่เคยได้อ่านกระทู้นี้แน่เลย
เอ้า ลองไปดูให้ละเอียดอีกทีนะจ๊ะ

กระทู้คนเดียวกันนะครับ  

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=4
มีรูปมั้ยคะ แล้วจริงๆ ควรยุบตั้งแต่กี่วันคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 15:00:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เห็นบางเว็บเค้าบอกตัวนี้ดี แล้วก็มีคนแนะนำด้วยอ่ะค่ะ แต่มันยังบวมหย่อนลงกว่าเดิมอ่ะค่ะ ลงรูปไม่ได้อ่ะค่ะไม่รู้มันเป็นอะไร
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 15:01:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ew99_1 เมื่อ 2014-6-25 14:18
ตายละน้องเอ๋ย! นี่แสดงว่า ยังไม่เคยได้อ่านกระทู้นี้ ...

โหๆๆ เพิ่งเห็นนี่ล่ะค่ะ หนูจะโดนแบบนี้มั้ยเนี่ย เสียเงินไปเยอะละกับต้นแขน

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 15:02:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

นี่เป็นรูปแขนที่ฉีดไปแล้ว1อาทิตย์ 1เข็ม 10 ซีซี ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunyayah เมื่อ 2014-6-26 15:12

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ต้นฉบับโพสต์โดย kunyayah เมื่อ 2014-6-26 15:00
แต่เห็นบางเว็บเค้าบอกตัวนี้ดี แล้วก็มีคนแนะนำด้วยอ ...

โดนเข้าให้แล้วละน้องจ๊า
เขาคงไม่รู้จริง เพราะ รู้จักแต่ยาธรรมดา ที่มีส่วนประกอบของ Phosphatidylcholine (PPC) หรือฟอสฟา

ลองไปดูกระทู้ของพี่ ฉีดมาแล้ว ยุบบวมเร็ว ภายใน4ชั่วโมง  และ แก้มตึง ไม่เห็นหย่อนเลยคะ

ฉีดcelluphaseแล้วหน้าเรียวจริงไรจริงอะนะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=94308
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้