ดู: 1492|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] สอบถามเรื่องทำจมูกกับหมอเทพประตูน้ำ และหมอภูษิต ภูณิษา พาต้าคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พอดีกำลังตัดสินใจจะจองคิวกับหมอเทพอ่าคะ เคยไปพบคุณหมอมาแล้วหลายท่าน มีหมอภูษิต (ภูณิษา พาต้า) หมอเทพ แล้วก็หมอนพรัตน์ แต่ละหมอ ราคา และคิว ต่างกันมาก เคยเห็นผ่านๆว่า หมอภูษิต และหมอเทพ ก็ทำศัลยกรรมเก่ง ฝีมือดี จรรยาบรรณสูง แต่หมอ 2 ท่านนี้ ล้วนเก่งคนละด้าน พอหาชื่อหมอภูษฺิต ก็เจอแต่ศัลยกรรมปากบาง พอหาชื่อหมอเทพ ก็เจอแต่ศัลยกรรมหน้าอก ไม่มีรีวิว จมูกเลย เราอยากได้จมูกทรงสวยๆ (ไหนๆก็ทำแล้วเน้อะ เดี๋ยวอัพรูปทรงจมูกที่ชอบให้ดูค่ะ) ดังนั้น เลยอยากถามเพื่อนๆ ที่พอจะทราบอ่าคะ ว่า

1. คุณหมอเทพ // คุณหมอภูษิต ทำจมูกสวยไหมคะ
2. คุณหมอเทพ // คุณหมอภูษิต ทำทรงตามรูปที่ให้ดูได้หรือเปล่าค่ะ แบบ เป็นแนวที่ท่านทำอยู่หรือเปล่าค่ะ ประมาณนั้น

และคำแนะนำอื่นๆ ถ้ามี หรือริวิว หรือข้อคิดเห็นเกี่ยวกับหมอ 2 ท่านนี้อ่าคะ

ปล. รูปภาพที่ให้ดู น่าจะมีทรงจมูกคล้ายๆกันนะคะ ตามที่บอกว่าไหนๆเจ็บตัวแล้ว อยากได้จมูกทรงสวยๆ อยากให้ดูที่ความเป็นธรรมชาติ ความสวยงาม เข้ารูป และ ทรง เป็นหลังนะคะ ไม่นับไปถึงการตัดปีกจมูกนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ สำหรับความช่วยเหลือ

ขออภัยหากเขียนชื่อหมอหรือคลีนิคผิดนะคะ

โพสต์ 2014-6-24 10:25:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณออน ภาพรองสุดท้าย  เสริมกับคุณหมอนพรัตน์แฟนของหญิงแย้จ้าาาา  ^^
โพสต์ 2014-6-24 12:29:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอสมปอง ก็สวยนะคะแต่คิวยาวยันปีหน้าเลย
โพสต์ 2014-6-25 14:52:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมกับคุณหมอภูมาค่ะ ช่วงหัวตาสูงเกิน กำลังจะไปแก้ที่อื่นค่า
ถามว่าทำตามแบบรูปที่ให้ดูไหม ก็ไม่นะคะ คุณหมอมองหน้าแล้วเลือกทรงให้เอง
ยังไงลองตัดสินใจดีๆนะค้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้