ดู: 958|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] (มีรูป)ไปปรึกษาเมดเมติกมา เค้าแนะนำให้ทำหมดนี่เลยโอไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปปรึกษาที่คลินิกแต่ไม่ได้คุยกับหมอโดยตรง แต่คุยกับพี่ต้อนรับ เค้าบอกมาเราควรทำตามหมดเลยไหมคะ
1. ซิลิโคนเมกา เกรดเอเลยค่ะ >>> ถ้าแบบธรรมดาก็ได้ไหมคะ ราคาต่างกันอยู่พอควร
2. น้องต้องตะไบจมูก เพราะ ฐานกว้าง >>> มันจะดูใหญ่ๆหรอคะ จำเป็นไหม
3.น้องต้องตกแต่งปลาย >>> อันนี้ก็คิดว่าต้องทำชัวร์ๆ แล้วมันจะมีปลายเพิ่มมากไหมคะ

แต่ถ้าถึงเวลาทำจริงๆ วันทำจริงคุณหมอจะประเมิณอีกทีนะคะ
ตอนแนนไปจองแนนก็คุยกับพี่ต้อนรับ ของแนนเหมือนตัวเองเลย เสริม ตะไบหยดน้ำ ตามที่เค้าแนะนำ
แต่วันจริงแนนจะรอหมอวิเคราะอีกที
เพราะแนนเหนคนที่รีวิวในดั้งโด่ง พี่ต้อนรับแนะนำให้ทั้งเสริม ตะไบ หยดน้ำ
พอทำจริงๆ คุณหมอแนะนำแค่เสริมกับหยดน้ำเอง
ภาพกลับหัว - -" ดูไม่ออกอะจ้า

แต่สุดท้ายคุณหมอจะอธิบายเองนะคะ
ตะไบน่าจะไม่ต้องนะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะ
ของเรา จนท ที่อยู่ข้างล่างเป็นคนประเมิน เค้าก็ให้ตะไบ เสริมปลาย แต่เรามีกระดูกตรงกลางจมูกใหญ่จริงเห็นชัด ก็เลยตะใบค่ะ แต่ไม่ได้เสริมปลายนะ ยังไงคุยกับคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้