เจ้าของ: corpse-princess
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหญ่ก็สวยเรียวเล็กได้ค่ะหมอสัมพันธ์ คมฤทธิ์

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเพื่อนจะทำการแก้ค่ะ เดือน7 แอบเม้าท์กับหมอเคสคุณชิ ว่าหมอใส่แกนไซส์ไหน เพราะบอกให้หมอทำทรงเดียวกับคุณชิ แต่ปรับไซส์ปรับขนาดให้ได้สัดส่วนกับใบหน้าและเนื้อจมูกค่ะ ขอหน้าสวยคม หมอตอบกลับมาว่า ทรงสวยให้สุด  อิอิ คิวหมอไม่นานค่ะ แกมีเคสสอนแพทย์ค่ะ ก็อย่างที่คุณชิว่านั่นแหล่ะค่ะ หมอจะบอกเลย สันได้เท่าไหร่ ปลายยกได้เท่าไหร่ จะบอกคนไข้เลย แกเน้นปลายค่ะ แกชอบทำปลายให้สวยๆ ปลายจมูกขยี้ได้นะคะ คุณชิมารีวิวเรื่อยๆนะคะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-23 16:53:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย corpse-princess เมื่อ 2014-6-23 19:31
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2014-6-23 11:40
พอดีเพื่อนจะทำการแก้ค่ะ เดือน7 แอบเม้าท์กับหมอเคสคุ ...

^^ใช่ค่ะหมอจะให้ความสำคัญกับปลายมากค่ะ อิอิ ขอให้สวยๆเลยน้าค้า^^
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-23 16:53:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2014-6-23 11:40
พอดีเพื่อนจะทำการแก้ค่ะ เดือน7 แอบเม้าท์กับหมอเคสคุ ...

^^ใช่ค่ะหมอจะให้ควมสำคัญกับปลายมากค่ะ อิอิ ขอให้สวยๆเลยน้าค้า^^
สวยมากกกเลยค่ะ คุณหมอเก่งจริงๆไม่ทราบว่าระหว่างผ่าตัดคุณหมอใช้ยาชาอย่างเดียวรึเปล่าคะ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอใจเยนมากค่ะ ค่อนข้างพิถีพิถันเลยค่ะ  โพสต์ 2014-6-23 19:19
ยาชาอย่างเดียวค่ะ คุณหมอมือเบาและในเยนมากค่ะ เจบนิดเดียวเองค่ะ  โพสต์ 2014-6-23 19:15
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-24 16:36:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย corpse-princess เมื่อ 2014-6-24 22:54

.............ข้อมูลจากการสอบถามคุณหมอค่ะ..............

1 การปรึกษาคุณหมอ พรี!!!!!!!!!! ไม่คิดค่าปรึกษา
2 การรับประกันหลังการทำจมูก รับประกัน 1 ปี!!!!!! ถ้าติดเชี้อ เบี้ยววว หมอจะแก้ให้ค่ะ
3 ถ้าทรงทำออกมาไม่ถูกใจเป็นอย่างมาก คุณหมอจะถอดซิลิโคนออกให้และไม่คิดเงินใดๆค่ะ

ชิบอกเลยค่ะ  หาหมอในเมืองไทยใจดีและใจกว้างยากมากๆๆๆค่ะะะ
ชิดีในมากที่ได้ทำจมูกกับท่านค่ะ^^
ฟังแล้วสบายใจค่ะ... จรรยาบรรณของแพทย์สำคัญค่ะ ไม่ใช่ทำเชิงธุรกิจอย่างเดียว... คุยกะคุณหมอมั่งละคะ..อย่าลืมอัพเดตรูปนะคะ...สวยมากๆๆเลยชอบๆๆ.
คุณหมอสุดยอดจริงๆค่ะ คอนเฟิมม
มารีวิวใหม่นะคะ. รอชมอยู่ค่ะ.

วันจันเดี๋ยวชิจะมาลงรูปให้ดูค่ะ จมูกจะครบ 4 อาทิตย์พอดีค่ะ^^  โพสต์ 2014-7-12 22:04
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-14 15:28:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จมูก ครบ 1 เดือนแล้วค๊า^^
พุ่งฝุดๆ โด่งสะใจ
น้องชิ โชคดีมากๆที่เจอคุณหมอเก่ง บางทีเรื่องพวกนี้มันอยู่ที่ดวงนะพี่ว่า
...พี่ชอบมาก อยากทำใหม่อยู่เหมือนกันค่ะ ทำจมูกมา 2 ครั้ง ครั้งแรก ฟรอจูน ทำสวยสมใจ แต่พอสักพักเหมือนจะทะลุ และเอียงอย่างเห็นได้ชัด เลยไปปรึกษาที่เดิมเพื่อจะแก้ แต่คิวนานข้ามปีค่ะ เลยหาที่อื่น ประจวบเหมาะกับพี่เป็นแม่ลูกอ่อน ไปไหนแต่ละทีก็ลำบาก ห่วงลูก (แต่ก็อยากสวย) เลยไปแก้ที่บางมด ขอบอกค่ะ ห่วยแตกมากๆ คุณหมอรีบๆเร่งๆ และไม่ได้เหลาซีลีโคนด้วยตัวเอง ผลออกมาคือ ทุกวันนี้จมูกพี่เหมือนหมูเลยค่ะ น่าเกลียดมากๆ พี่อยากแก้ใหม่มากๆ พอเห็นของน้อง พี่ชอบเลย มันเข้ากับหน้าน้องมากเลย น้องโชคดีมากๆค่ะ ดีใจด้วย

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ หนูเป็นกำลังใจให้ค่ะ>.< จุฟๆ  โพสต์ 2014-8-10 10:11
เห็นแล้วชอบมากเลยค่ะ จมูก จขกท สวยจริงๆ เป็นแรงบันดาลใจให้อยากแก้ จมูกของเราใหญ่ค่ะ เป็นชมพู่เลย แต่รีวิวของคุณหมอไม่ค่อยมีให้ดูเลย แอบหวั่นๆเหมือนกันค่ะ อยากโชคดีเหมือนจขกท  

อ่อพี่chada28 ทำมาแล้วขอให้หายเร็วๆสวยๆเลยนะค๊า>.<  โพสต์ 2014-8-10 10:16
ลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอก่อนนะคะ^^ คุณหมอใจดีมากค่ะให้เวลาเต็มที่เลย  โพสต์ 2014-8-10 10:14
น่ารักขึ้นเยอะค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-7 20:13:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายจมูกทรงจูเลีย โรเบิร์ตส์ สวยๆ^^สดๆจากห้องผ่าตัดจ้า
โดยคุณหมอสัมพันธ์ คมฤทธิ์
จากเดิมที่ขอให้คุณหมอตัดปีกจมูก
ให้เพื่อไม่ให้จมูกดูบาน รับกับแกนสันจมูกที่เรียวขึ้น
ไม่เป็นทรงชมพู่เหมือนเมื่อก่อน

คุณหมอพิจารณารูจมูกเราที่เคยตัดมาแล้วจากคลีนิกอื่น
หมอแนะนำและยืนยันว่าไม่ควรตัด
แต่หมอจะยกปลายจมูกขึ้นให้คล้ายทรงของ
"จูเลีย โรเบิร์ตส์"
และจะทำให้จมูกได้ทรงสวยปลายเชิดเล็กน้อย^^
บอกเลยค่ะว่า ถูกใจจนไม่คิดจะทำอะไรเพิ่มแล้วค่ะ
"ที่สุดของจมูกที่ฝันไว้" จมูกนี้จบค่ะ^^ฟิน...
ที่สำคัญเดินออกจากห้องผ่าตัด คนไข้รายต่อไปถาม...?
น้องทำอะไรมา? เราตอบ อ่อหนูทำจมูกมาค่ะ^^
อ้าว...ไม่ใช่จมูกจริงๆหรอ ดูเป็นธรรมชาติมาก>.<
พูดไป ก็พากันจ้องจมูกเราไปดูแล้วดูอีก^^
กรี๊ดเลยค่ะ...บอกเลย ตัวลอยๆๆๆๆ

เดี๋ยวชิจะให้รายละเอียดเพิ่มเติมนะคะ^^สอบถามได้เลย>.<
ยินดีค๊า
คุณของเราทำมาตอนนี้เหมือนออกคดๆ  รูจมูกเหมือนไม่เท่ากันด้วยอะ  ทำไงดี

เข้าไปพบคุณหมอเลยคะ คุณหมอใจดี น่าจะแก้ให้คะลองดูนะคะสู้ๆคะ  โพสต์ 2014-8-8 09:32
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-10 10:20:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกทรงปลาย แบบ จูเลีย โรเบิร์ตส์
โดยคุณหมอสัมพันธ์ คมฤทธิ์ค่ะ^^
ถ่ายตอนลุกจากเตียงเลยค๊า
สวยมากๆเลย

ขอบคุณมากค๊า^^  โพสต์ 2014-8-11 00:02
สวยมากกกก จมูกคล้ายๆเราเลยชักอยากไปทำมั่งแล้ว ><" เก็บเงินก่อน

เป็นกำลังใจให้ค๊า^^  โพสต์ 2014-8-12 11:48
จมูก ผุ้ชาย คุณหมอจะทำได้ไหมคับ

ทำได้ค่ะ โด่งดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ^^  โพสต์ 2014-8-17 10:18
ปลายพุ่งสวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณมากค๊า^^  โพสต์ 2014-8-17 10:22
อยากแก้จมูกแล้วออกมาสวยสุดๆๆแบบนี้ค่ะ แต่กลัวแก้แล้วมันจะแย่กว่าเดิม ของน้องชิสวยมากจริงๆๆ จมูกในฝันเลยค่ะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-27 10:01:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pookpik26 เมื่อ 2014-8-26 13:39
อยากแก้จมูกแล้วออกมาสวยสุดๆๆแบบนี้ค่ะ แต่กลัวแก้แล ...

จากที่ชิ ดูคุณหมอแก้จมูกมานะคะ ดีขึ้นและสวยมากๆเหมือนไม่เคยแก้จมูกมาก่อนเลยค่ะ
ท่านปราณีตมากค่ะ ชิแนะนำให้ลองเข้าไปคุณกับคุณหมอก่อนนะคะปรึกษาฟรี คุณหมอใจดีมากๆเลยค่ะ
วันที่4เริ่มสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้