เจ้าของ: corpse-princess
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งเรียวเล็กหมอสัมพันธ์ คมฤทธิ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-8 11:35:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำมาเรียบร้อยค่ะ ทรงจมูกสวยธรรมชาติมาก ทำมาวันนี้วันที่5ไม่มีรอยช้ำเลย ตอนนี้หน้าเริ่มยุบแล้วแต่จมูกยังไม่ยุบเข้าที่  เดิมเราเป็นคนจมูกใหญ่เนื้อเยอะ ฐานจมูกใหญ่มาก คุณหมอตะไบฐานให้เล็กเลยค่ะ ปลายจมูกเดิมเราเนื้อเยอะแบนใหญ่ คุณหมอเปิดและเย็บจมูกด้านในให้เล็กและยกปลายจมูกขึ้น. ตอนนี้รอจมูกเข้าที่ค่ะ. รอติดตามผล คุณหมอใจดีมากจริงๆ เราเข้าไปทำเกือบ2ชม. คุณหมอใจเย็นบอกเราว่าอีกแปบนึงนะหมอยังไม่ยอมแพ้ จะทำให้จมูกเราเล็ก ตอนดีใจมากค่ะ. ผลออกมาจมูกเราไล่ สโลปลงมาเลยหัวตาไม่สูงมากแต่ปลายไม่โด่งมากถ้าเทียบกับคุณชิค่ะ แค่ก็ถือว่าเข้ากับหน้าเราและก้ดีกว่าหน้าเก่ามาก.. ชอบค่ะ รอจมูกเข้าที่

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทราบว่าทำมาราคาเท่าไหร่คะ กำลังจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอพอดี  โพสต์ 2014-10-8 21:33
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้