ดู: 1326|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] เวเซอร์ต้นขา อภินันทนาการความสวยจากYB Holisticคร่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
กุ๊ด อาฟเตอร์นูนนนคร่า พี่ๆน้องๆชาวไทยและชาวดั้งโด่ง
วันนี้ก็จะมารีวิวศัลยกรรมอีกล่ะค่ะ ไม่ได้เสพติดนะค่ะ แต่เพื่อความมั่นใจคร่าาาา
หลังจากที่เสริมหน้าอกเสร็จ ก็ได้เวลากำจัดไขมันที่ต้นขาค่ะ หลังจากที่วนเวียนตระเวนหาคลีนิคที่ได้มาตรฐานและค่ออนข้างมั่นใจ
พรหมลิขิตก็บรรดาลให้พบเจอกับคุณหมอบอย คุณหมอที่น่ารักประจำYB Holistic คร่าาา
เราก็ขอเข้าไปปรึกษาเพื่อความมั่นใจอีกรอบก่อนทำ คุฯหมอให้คำแนะนำดีค่ะ บวกกับได้ดูรีวิวในดั้งโด่งที่ผ่านๆมาด้วย ค่อนข้างโอเคเลยค่ะ
หลังจากปรึกษาก็จัดการจองคิวเลยค่ะ เพื่อไม่เป็นที่เสียเวลา ข้ามมาวันทำเลยนะค่ะ...
ถึงคลีนิคตื่นเต้นเว่อๆค่ะ หลังจากเปลี่ยนชุดเสร็จคุณหมอก็เอาเมจิกมาวาดๆที่ขาค่ะ จั๊กจี๋มากเบยยยย คิคิ
จากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัดค่ะ แอร์เย็นเว่อออ ข้ามช็อตตอนทำไปเลยนะคร่าาา ป่ะๆ ไปดูรูปขาหมูกันเลยคร่าาาา

ก่อนทำคร่าาาา ใหญ่สะบึ้ม!!!  มากกกกก

หลังทำ2สัปดาห์ คร่าาา

หลังทำ3สัปดาห์ คร่าาาา

อันนี้ให้ดูเปรียบเที่ยบกันคร่าา ก่อนและหลัง2 สัปดาห์

รูปน้อยนิดนึงนะคร่าาา รับรองเข้าที่แล้ว จะมาอัพโชว์เพื่อนๆอีกคร่าาา
เข้ามาเยี่ยมชมกันเยอะๆน้าคร่าาา จะเข้ามาตอบบ่อยๆคร่าาาาาา  บ๊ะบ๊ายยยยยย......
กี่จุดค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ พี่อยากไปทำบาง. เขียวช้ำนานไหมค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-29 18:58:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย green4 เมื่อ 2014-6-23 11:03
กี่จุดค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ พี่อยากไปทำบาง. เขีย ...

ทำ 4 จุดค่ะ ราคาโปรตอนนั้น 50000 ค่ะ
สนใจค่ะ เจ็บมั้ยคะ แล้วต้องเตรียมอะไรบ้างก่อนผ่าตัดอ่ะคะ
ขอหลังไมค์ ID Line ได้มั้ยคะ ขอบคุณมากๆคร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้