ดู: 2904|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลังเลระหว่างหมอเทพกับดีลักซ์คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งใจจะทำนมกับหมอเทพ โทรจองเรียบร้อยแล้วค่ะ แต่อ่านรีวิวของดีลักซ์แล้วลังเลเลยค่ะ แต่ก็มีรีวิวน้อยค่ะ สาวๆช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ
หมอเทพค่ะ นมสวยที่สุดแล้ว
อีกเสียงคะ หมอเทพคะ
กำลังไปทำกะหมอเทพเหมือนกันค่ะ เพื่อนๆทำมาสวยทั้งนั้นเลย
หมอเทพคะ เทพสมชื่อจิงๆนะคะๆๆ..ขอบอกๆๆ
หมอเทพช่วงนี้คิวยาวกี่เดือนค่ะ แล้วเปอร์เซ็นของเคลสหลุดเยอะมั้ยค่ะ อ่านรีวิวหลายๆอันแล้ว เหมือนทางคลีนิคดูแลไม่ค่อยดี
ถ้ากลัวมากชอบแบบสลบไปเลย ก็ดีลักซ์  บริการดีหมอใจดีค่ะ  แต่จะคุณหมอจะเน้นทำให้พอดีตัวไม่ใหญ่มาก  เพราะกลัวเรื่องสุขภาพเวลาอายุมาก   แต่หมอเทพเห็นรีวิวเยอะ  สวย ๆ  ทั้งนั้น  ถ้าไม่ซีเรียสเรื่่องจนท.อาจไม่่มีเวลาพูดคุยเยอะน๊ะ  แต่คิดว่าดีทั้้งสองที่น๊ะ  แต่ตัวเองทำที่ดีลักษณ์ค่ะ
ดูรีวิวดีลักษ์คลินิค สงสัยว่า ทำไม หมอเขาให้น้อยจังค่ะ หน้าจะให้เตมที่375 แต่นี่เขาให้อยุ้แค่ 300-340-350
แต่จิงๆจะไปทำวันพรุ้งเนัแล้วค่ะแต่ยังลังเลๆๆอยุ่
ส่วนตัวคิดว่า สต้อกขนาดซิลี่ที่ดีลักษณ์น้อยกว่าคะ จิงๆอยากได้ 300 แต่ของหมด เลยจำใจได้ 340 มาแทน  เซงมากๆเรย แอบเสียใจลึกๆอุตส่าอดข้าวอดน้ำ น่าจะใจแข็งรอของดีกว่า แต่แผลสวยคะ
เค้า ก็ลังเลเหมือนตัวเองเลย
หมอเทพอีกเสียง เราทำกับดี.. คลีนิค. พอมีปัญหาโทกลับไปคลีนิค โทติดนะแต่มะมีใครรับสาย ทั้ง3เบอร์ที่เขาโพสผ่านสื่อไว้ แอบเซง
ดีลัก คลีนิคดีไหมค่ะ ???
คุณหมอเทพเลยค่ะ เราทำมาแล้ว พอใจมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้