12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: thidapor
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวทำนม350ccผ่าใต้ราวนมที่Thesibคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ เราก็จะทำที่นี้เหมือนกันค่ะ ทำกับคุณหมออะไรคะ
ยี่ห้ออะไรคะ ตอบหน่อย เราก้ออยากทำที่นี่คะ ราคา60000 รวมทุกอย่างแล้วใช่ไหมคะ
สวยจัง เลย คะ
อยากทำไม่อยากรอเก็บตงแร้วอ่า น้องนมสวยมากเรยค่่ะ ที่คลีนิครูดบัตรได้ป่าวคะรึต้องเงินสดอย่างเดียว
หน้าอกสวยมาก
โห้ สวยจัง ดูธรรมชาติมากๆ
ราคาเทาไหร่คะ อยากได้น้องนมมั้งจัง
สวยมากเลยค่ะ  กำลังจะไปทำที่นี่อาทิตย์หน้าเลยค่ะ

แต่คุณหมอแนะนำเป็นทรงหยดน้ำ อาจจะเพราะหน้าอกเดิมเราไม่สวย

ขอดูรูปก่อนทำด้วยคนค่า
ได้พักที่คลินิครึป่าวค่ะ หรือกลับบ้านได้เลยค่ะ
สวยมากเลยคะ
สวยอีกแล้ว ทรงไรอ่า
ทำกับคุณหมออะไรคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้