ดู: 3496|ตอบกลับ: 7

[ทำตา/ถุงใต้ตา] สอบถามคนที่ทำจมูกและตากับ หมอกุศลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นมีแต่รีวิวเก่าๆค่ะ เลยจะรบกวนสอบถามผลงานของคุณหมอกุศลหน่อย
เรื่องจมูกพอได้ยินชื่อเสียงมาบ้าง แต่สำหรับดูดไขมันที่ตา ทำตา2ชั้น ผลงานเป็นไงบ้างค่ะ
เราไปพบหมอมาแล้วค่ะ ทำ2อย่างราคาอยุ่ที่ 85000 บาท ราคาคิดว่าถ้าทำ2อย่างน่าจะขอต่อรองได้นิ้ดหน่อย
อ่านในบอร์ดเราคิดว่าราคานี้เป็นราคาที่สูงมาก แต่เพราะฟังจากคุณแม่ของเพื่อนแนะนำด้วยก้เลยมั่นใจในระดับนึงค่ะ
เรื่องราคาไม่มีปัญหาเท่าไหร่ ขอแค่ผลงานออกมาดี

เลยอยากจะทราบว่า บริการหลังทำดีไหมค่ะ เพราะปกติทุกที่ก่อนจ่ายเงินจะดีหมด แต่พอหลังทำบางที่ก้ไม่ค่อยสนใจ
พอมีปัญหาก้อาจจะบอกปัด

ถ้าเราทำพร้อมทั้งสองอย่าง ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างค่ะ เราสามารถพักรักษาตัวได้4วัน เพราะต้องทำงาน ถือว่าพักน้อยไปไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โพสต์ 2014-6-8 21:51:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยทำจมูกกับคุณหมอคะ  ทรงสวยโด่งจริงๆคะ  แต่ของเค้าเบี้ยว   เข้าไปหาปรึกษาหมอไม่แก้ให้ แถมบอกอีกว่าสวย  คือเบี้ยวชัดอะคะ  ผู้ช่วยหมอก็พูดว่าดาราจมูกยังเบี้ยวเลย  เช่นพลอยเฌอมาลย์  แต่คือของเค้าจ่าย60000 ถ้าเบี้ยวเค้าก้ไม่รู้จะจ่ายแพงทำไม
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 08:49:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Pailina เมื่อ 2014-6-8 21:51
เคยทำจมูกกับคุณหมอคะ  ทรงสวยโด่งจริงๆคะ  แต่ของเค้าเ ...

แล้วได้ไปแก้กับหมอท่านอื่นรึเปล่าค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบมากค่ะ
โพสต์ 2014-6-9 16:22:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้แก้กับคุณหมอท่านอื่นคะ  แต่เลวร้ายกว่าเดิมกลุ้มมากคะตอนนี้
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 16:33:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Pailina เมื่อ 2014-6-9 16:22
ได้แก้กับคุณหมอท่านอื่นคะ  แต่เลวร้ายกว่าเดิมกลุ้มม ...

คือเราก้ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเรื่องศัลยกรรม เลยไม่ค่อยได้หาข้อมูล
เพราะเห็นว่าแม่เพื่อนแนะนำ เราเลยโอเค แถมไปคุยหมอก้คุยดี

เราทำเรื่องจองไปแล้วค่ะ พร้อมกับทำตา ใจอยากทำตากับหมอเส
แต่เพราะว่าคิวนาน เลยทำกับหมอกุศล ได้ลดไปหมื่นนึง
ตอนนี้ได้ขอสิ่งศักดิ์สิทธิอวยพรให้ทำมาไม่มีปัญหาค่ะ

ถามเพิ่มเติม ในกรณีที่เบี้ยวต้องเอาออกแล้วใส่ใหม่วิธีเดียวเลยใช่ไหมค่ะ
ไม่มีดัดให้ตรง
โพสต์ 2014-6-9 18:01:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ichubbie เมื่อ 2014-6-9 16:33
คือเราก้ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเรื่องศัลยกรรม เลยไม่ค่อย ...

ใช่คะ จริงๆถ้ารู้ว่าเบี้ยวก็อาจดัดได้ ในช่วงเวลาไม่เกิน2อาทิตย์หลังเสริมสามารถดัดได้   แต่ถ้าเกินนั้นต้องแก้โดยการผ่าตัดใหม่คะ   เรื่องจมูกหมอทำโด่งสวย ทรงสวยคะ  อันนี้คอนเฟริมเลยชอบ   แต่ตานี่เค้าไม่ทราบผลงานอะคะ  เดี๋ยวเอาภาพตอนเสริมกับหมอกุศลให้ดูนะคะ
โพสต์ 2014-9-10 20:38:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำมา ใช้กระดูกหลังหู ทำออกมาเบี้ยวอย่างเห็นได้ชัด แรกๆหมอบอกให้รอเข้าที่ เราไปตรวจ 3เดือน ก็ให้รอ 6 เดือนก่อน ก็รอไป นัดตอน 9 เดือน ก้อบอกรอดูชัวร์ๆซักปีนึงมั๊ย ทำไปทำมาขี้เกียจกลับไปแก้ หลังมาลองจับดูในโพรงจมูก เหมือนหมอใส่กระดูกเย็บติดตรงใกล้ๆ ตรงสันกลางจมูกด้านเดียวค่ะ ยังงัยเราว่าหมอทำเบี้ยวหลายเคสแล้วนะคะ
โพสต์ 2014-9-10 20:39:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอก เราทำ 65,000 ฿
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้