ดู: 1696|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ผมอยากถามว่าจมูกผมควรแก้ตรงไหน ตัดปีก หรือเปลี่ยนซิลิโคนใหม่ หรือเสริมหยดน้ำ มัน

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากถามว่าจมูกผมควรแก้ตรงไหน ตัดปีก หรือเปลี่ยนซิลิโคนใหม่ หรือเสริมหยดน้ำ มันดูแปลกๆอะครับ ช่วยแนะนำทีผมเครียดจมูกมันแปลกๆตาอะ ไม่เข้ากับหน้าเลย

จริงๆ ทรงจมูกก็สวยดีอยู่นะคะ แต่ถ้าอยากแก้แนะนำว่าน่าจะเป็นซิลิโคนแบบมีขาแล้วก็ใช้กระดูกหลังหูด้วย
จมูกจะได้ดูเรียวขึ้นมาอีกหน่อยค่ะ สนใจมาปรึกษาคุณหมอทรงยศได้นะคะ คุณหมอฝีมือดีมากๆ เลย
ใช้เทคนิคเกาหลีด้วย คลินิคอยู่ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินรัชดาภิเษกค่ะ เพราะเคยมีเพื่อนเราไปทำมา สวยมากๆ เลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-8 14:50:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bamiimoo เมื่อ 2014-6-8 14:47
จริงๆ ทรงจมูกก็สวยดีอยู่นะคะ แต่ถ้าอยากแก้แนะนำว่าน ...

ขอบคุณนะครับ
เราว่ามันก็โอเคแล้วนะ
เก็บปีกจมูกนิดนึง ปลายพุ่งอีกหน่อย เป๊ะเลยค่ะ
แปลกตรงปีกจมูกมันหนา เนื้อที่เยอะมันเลยข่มส่วนอื่นของใบหน้าค่ะ ปลายพุ่งหยดน้ำอีกนิด หล่อค่ะ
โดยรวมดีเเล้ว แต่พี่ว่ามันสั้นไป ควรเพิ่มปลายจมุก จะได้ดูเป๊ะได้รุป
ก็โอเคแล้วนะ ไม่ต้องแก้หรอกค้าบ คุณ โอเคละ เป๊ะเวอ ฮ่าๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 12:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย RAJIO เมื่อ 2014-6-8 21:31
โดยรวมดีเเล้ว แต่พี่ว่ามันสั้นไป ควรเพิ่มปลายจมุก จ ...

เพิ่มปลายจมูกนี่ต้อง ทำใหม่หมดเลยใช่ไหมครับ
ก็แล้วแต่จะชอบอ่าครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Tykeger000 เมื่อ 2014-6-9 12:56
เพิ่มปลายจมูกนี่ต้อง ทำใหม่หมดเลยใช่ไหมครับ ...

ใช้ครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้