ดู: 11940|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก คุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์มาค่ะ ตอนแรกเห็นเพื่อนไปทำแล้วทรงสวยค่ะ เรยยขอเบอร์ติดต่อ
ได้ปรึกษากับคุณหมอ  คุณหมอใจดีมากค่ะ

บวมๆๆอยู่ค่ะ

หายบวมแล้วจะมารีวิวเพิ่มอีกค่ะ^^

กว่าจะเข้าที่นี่ประมาณกี่อาทิตย์ค่ะ
จมูกเสริมซิลิโคนอะไรเหรอค่ะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
หน้าดูเป็นทรงมากขึ้นเลยดูมีมิติอะค่ะ
ดูน่ารักขึ้นเลยค่ะ คุ้มมากค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
ช้ำเหมือนของเราเลยค่ะ ขอสอบถามหน่อยค่ะนานไหมค่ะกว่าจะหายบวมช้ำ
15000 เองเหรอค่ะคุ้มมากเลยค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ
ซิลิโคนนิ่มมั้ยคะ กำลังตัดสินใจจะแก้จมูกเหมือนกัน
สวยอะ คุ้มดีค่ะเสริมแล้วสวยขึ้น
สวยมากเลยค่ะ
สวยเป๊ะเลยอะ สวยขึ้นผิดตาเลยจ้า
น่ารักขึ้นเลยค่ะดูเป็นสาวขึ้นอะค่ะ
ดูสวยขึ้นอะค่ะ ไม่ทราบว่าไปสักคิ้วมาด้วยหรือป่าวค่ะ
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
ดูเซ็กซี่มากเลยค่ะ สวยดี
อร๊ายยย หน้าเปลี่ยนไปเลย สวยดูเป็นสาวมากขึ้น
สวยมากเลยค่ะ ทำนิดเดียวก็สวยแล้วอะ
สวยมากค้าาา  10 10 10!! ว่าจะไปทำกับคุณหมออยู่พอดีค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้