12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kissyme
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมกับหมอเทพ 380 cc เล่าสู่กันฟังนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวบ่อยๆนะค่ะอยากดูมากเรย
อยากทำมั้งจังค่ะ
เราทำ410cc เหมือนเล็กกว่าตัวเองแฮ่ 55

นมของตัวเองสวยนะคะ ชิดด้วย

ของเราดูห่าง^^ แอบนอยด์
รอชมต่อ ลุ้นๆ สวย สมส่วน มากๆค่ะ
มีวิธีดูแลรูปร่างยังไงคะ  ออกกำลังกายด้วยวิธีไหน  หุ่นดีจัง  ไม่มีหน้าท้องเลย
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-11 18:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Maymintt เมื่อ 2014-6-11 13:34
มีวิธีดูแลรูปร่างยังไงคะ  ออกกำลังกายด้วยวิธีไหน  หุ ...

ไปเข้าคลาสฟิตเนสค่ะ แล้วก็เน้นเล่นท่าบริหารหน้าท้อง ตอนทำเสร็จจะได้ไม่ปวดหลังมากค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-11 19:04:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตค่ะ
อันนี้ 7 วัน แกะผ้าแล้ว + ตัดไหมครึ่งนึง
อีกสามวันมาตัดที่เหลือ
ระหว่างนี้อาบน้ำ ถูสบู่เช็ดให้แห้ง
แผลเย็บนี่โดนน้ำได้ค่ะ ฟังตอนแรกงงเลย จะไม่เป็นไรหรอ
ถามย้ำสองสามครั้งแหนะค่ะ

นมยังดูแอบเหลี่ยมไม่กลมมน

แผลตรงรักแร้ เยินมาก

วันนี้ตึงมากก คนไม่เคยมีนมพึ่งมามี เนื้อนมก็ไม่มีเลย
ตึงเหมือนลูกโป่งจะแตก
หัวนมก็แห้งมากหนังลอกแห้งแข็งเหมือนปากแห้งอะค่ะ
เลยเอาวาสลีนมาทาถูๆ ให้นุ่มๆ หนังหลุดลอก

ไปเรื่อยๆก็ดีขึ้นค่ะเหมือนว่านมจะค่อยๆเข้าที่ ค่อยดูนวลๆกลมๆ

พรุ่งนี้ก็ไปตัดไหมแล้วค่ะ
แล้วไว้จะมาอัพให้ดูเรื่อยๆนะคะ

ขอบคุณนะคะที่แวะเวียนเค้ามาติดตาม

แสดงความคิดเห็น

ใครตัดไหมให้ค่ะ หมอรึว่าเจ้าหน้าที่เจ็บมั้ยคั  โพสต์ 2014-6-19 12:52
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-12 18:37:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 10 ค่ะ
ตัดไหมแล้ว

เริ่มสวยแล้วค่ะ รอดูอัพเดตเรื่อยๆ นะคะ
ขอศึกษาข้อมูลก่อนละกันนะคะ
ตอนนี้ใจยังไม่กล้าค่ะ
สวยค่ะ เอิบอิ่ม ติดตามอยุ่นะคะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-16 12:04:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: Update ทำนมกับหมอเทพ 380 cc เล่าสู่กันฟังนะคะ

หลังทำ
ช่วงที่ทำนมมาได้สักวันสองวันเนี่ย มันมีน้ำๆซึมที่หัวนมอะค่ะ
แล้วก็จะแห้งแข็ง ปล่อยท้งไว้หัวนมก็แห้งเหมือนตอนปากแห้งยังไงยังงั้น
เลยเอาวาสลีนกระปุกเหลืองมาทาถู ก็ลอกออกมาเป็นแผ่นเลย
ถ้ายังไงก็แนะนำให้หาไว้ติดหัวเตียงนะคะ หลังทำหัวนมจะได้เนียนนุ่ม

แล้วพอถอดผ้า เราก็กลัวเนื้อนมจะแตก เดิมไม่มีเนื้อนมเลย กลัวนมแตกมาก
ซื้อ bio oil มาเตรียมไว้เลยทาแก้แตกลาย พอถอดผ้าปุ๊บนี้นี่ทาเช้าเย็นหลังอาบน้ำเลย
กลิ่นหอมๆอ่อนๆ แบบรับได้ ป้องกันไว้ก่อนดีกว่านะคะ

ซึ่งของพวกนี้เราว่ามีติดโต๊ะไว้ใช้ไม่เสียหลายนะ แต่อย่างอื่นเราก็ไม่ได้ซื้อเตรียมเลย
พึ่งมาซื้อทีหลังตอนทำนมเสร็จแล้วพอเดินไหวแล้วค่อยไปซื้อ
เช่น ซิลิโคนแปะหัวนม ตลาดนัดแถวบ้าน 100 บาท บางที่ก็ปั่นราคาเกินไป
แปะนี่ดีตรงที่ว่าปล่อยนมโตงเตงหย่อนคล้อยตามหมอสั่งได้ ข้อเสียคือมันติดได้ประมาณ3-4 ครั้งก็เริ่มเสื่อมๆและ
และตอนทำนมแกะผ้าใหม่ๆ เนี่ย หัวนมบวมเป่งชูชันมาก แปะไม่อยู่ ดีดเด้งมาก ผ่านไปสักระยะนี่พึ่งจะใช้งานได้ดี
...จริงก็รอให้หัวนมยุบแล้วค่อยใช้น่าจะเวิร์คกว่า แปะยังไงก็ชูชันอยู่ดี ก็ขึ้นอยู่กับขนาดหัวนมแต่ละคนนะคะ

เสื้อใน..ในใบสั่งหมอเทพ ว่าให้ปล่อยไม่ต้องสวมใส่อะไร หรือใส่แบบหลวมๆ
แหม่...เวลาไปทำธุระที่ดูเป็นการเป็นงานก็ไม่กล้าไปตัวเปล่าเท่าไหร่ ก็ไปหาซื้อเสื้อในแบบไม่มีโครงมา
ง่ายๆเลยก็ ยูนิโคล่ ซึ่งเริ่มจะมีอยู่แทบทุกห้างทีคุณไปเดิน หาง่ายด้วย
(จริงๆร้านไหน ยี่ห้อไหนก็ได้นะคะ)
เราก็ซื้อมา 2 ตัว ตัวนึงหลวม ตัวนึงพอดี M,L ตัวละ 790฿
แพงมั๊ย ไม่รู้ แต่ใส่เรียบๆ สบายๆ ได้ลองใส่ด้วย
ไปตอนแรกงงมาก พึ่งรู้ว่ามันมีไซส์ S M L XL  แค่นี้
จับมาลองหมดเลยละกัน ก็ได้ผลลัพธ์ว่า..
ใส่ M ก็สวย พอดี แต่อึดอัดนิดนึงนะ แอบบีบนม
ใส่ L ก็หลวมประคองนม

ส่วนช่วงก่อนทำนม
ขอเล่าอีกทีละกัน จำไม่ได้เคยพิมพ์ไปยัง เล่าอีกทีคงไม่เป็นไรนะคะ

เราไม่ได้กินยาบำรุงอะไรใดๆเลย ไม่ทาอะไร ไม่กินอาหารเสริมวิตามินยาหรืออะไรก็แล้วแต่ที่เค้าห้าม
กลัวเลือดไหลไม่หยุด..
(วิตามินE มีอยู่ในอาหารเสริมบางอย่างที่ขายตามท้องตลาด ส่วนนี้มีผลทำให้เลือดไหลไม่หยุดนั่นเอง )
ไม่ปาร์ตี้ กินเหล้าเมามายให้เสียสุขภาพ ออกกำลังกาย เข้าฟิตเนสประมาณ2-3เดือนอยู่ เน้นหน้าท้อง เอาแข็งแรงเลย จากซิทอัพไม่ได้จนทำได้ โคตรภูมิใจเลย ตอนนั้นมีหน้าท้องแต่ไม่มีนม เซงโคตร แต่เพื่อจะได้ไม่โอดโอยหลังทำ
ซึ่งมันมีผลนะ เราไม่อ้วก ไม่ปวดหลัง แต่จะปวดนม คันแผล คันเนื้อที่อยู่ใต้ผ้า และเป็นสิวเพราะไม่ได้อาบน้ำ 7 วัน เท่านั้นเอง

ไว้มาอัพรูปนมเรื่อย+รอยแผลด้วย ถ้าไม่ลืมถ่ายซะก่อน
เพราะเราเองก็อยากดูวิวัฒนาการของร่างกายเราด้วย แบ่งให้คนอื่นดูด้วย
เราเข้าใจเลยนะ ว่าตอนก่อนทำคิดมาก ทำที่ไหนดี ซื้ออะไรดี เตรียมอะไร เอาขนาดเท่าไหร่ จะสวยแบบคนนั้นคนนี้มั๊ย
คอยดูคอยตามรูปที่คนอื่นๆโพสกัน พอเราไปทำมาแล้วอยากแบ่งปันให้คนอื่นได้ดู เป็นแนวทางให้คนอื่นๆ
ไม่ต้องทำตาม หรือเชื่อหมดก็ได้นะคะ ลองดูของหลายๆคน แล้วเปรียบเทียบดู ของคนอื่นๆสวยๆมีเยอะเหมือนกัน

ขอบคุณนะคะที่ติดตาม

น้องนมของ จขกท  สวยมากเลย ชิดกำลังดี เราก้อไปทำมาวันที่2 มิย เหมือนกัน แต่เราได้ทำตอนสี่ทุ่มแล้วอะคะ  ของเราได้ขนาด 340cc เราบอกหมอว่าขอสมส่วน ของเรานี่จิงๆคือไม้กระดานเลย ไม่รู้ว่าไหนข้างหน้าหรือข้างหลัง
พอเราได้มาอ่านรีวิวของ จขกท  ดีมากเลย อธิบายละเอียด แถมดูแลสุขภาพ ร่างกายและน้องนมดีมากๆด้วยคะ ก่อนเรามาทำนมเราก้อออกกำลังกายเหมือนกัน ซิทอัพและวิ่งวันละ4กิโล แต่พอหลังจากทำน้องนม เราก้อกินเยอะขึ้น กินบ่อยด้วย ตอนนี้ก้อเลยสลดใจกับตัวเองที่อ้วนขึ้นภายใน2สัปดาห์ ตอนนี้สิวผดเราก้อเริ่มขึ้นทั่วใบหน้าแล้วด้วย น่าจะมาจากการที่เราลุกไม่ไหวในช่วง2-3วันแรกๆ และทำให้หน้าสกปรก เพราะเราเป็นคนหน้ามัน ตอนนี้เลยตัดสินใจกลับมาควบคุมการกินและดูแลใบหน้าให้ใสอีกครั้งอย่างจิงจัง เอา จขกท  เป็นแบบอย่างคะ แล้วจะมาติดตามเรื่อยๆนะคะ
ปล.อิจฉาน้องนม จขกท จิงๆคะ สวยจิงๆ ^^
น้องนมสวยมากค่ะ ติดตามอยู่นะคะแอบศึกษาหาข้อมูลค่ะ สนใจทำน้องนมด้วย
หายปวดประมาณกี่วันค่ะ พอดีเราลางาน1อาทิตย์เอง
เห็นน้องที่ไปทำ บอกห้ามขับรถ2เดือนเลยจริงไหม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย justwow เมื่อ 2014-9-12 20:13

สวยค่ะ แผลไม่น่าเกลียดเท่าไหร่ด้วย
นมสวยมากค่ะ   อัพเรื่อยๆนะคะ  
สวยมากคะ อยากไปทำหน้าอกเหมือนกัน
สวยมากเลยค่ะ มาอัพเดตบ่อยๆนะคะ รอชมจ้าาาาา
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้