ดู: 5233|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิว ปากกระจับ กับหมอ โอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ โดนัสค่ะ ก่อนหน้านี้ได้ศึกษาการทำปากกระจับมาหลายที่แล้วค่ะแต่ก็ยังไม่ตัดสินใจทำกับที่ไหนจนได้มาพบรีวิวการทำปากของคุณ หมอโอ๋คะ เลยศึกษาและสอบถามข้อมูลนัดคิวพบกับคุณหมอ ที่ตัดสินใจทำปากกระจับกับคุณหมอโอ๋ เพราะดูรีวิวแล้ว หลังทำบวมน้อย และ แผลหายเร็ว เพียง5 วันก้อ ตัดไหมได้ เพราะไม่มีเวลาพักฟื้นนานและเป็นคนเขียวและบวมง่ายยังไงสวยไม่สวยก็ช่วยคอมเม้นด้วยน่ะค่ะ รูปนี้หลังทำวันที่2ค่ะ วันแรกบวมกว่านี้นิดนึงลืมถ่ายไว้ รูปนี้วันที่3 ค่ะค่อยๆลดบวมลงเรื่อยๆ รูปนี้วันที่4 พรุ่งนี้ไปตัดไหมแล้วจะเอารูปมาฝากอีกนะคะ รูปนี้ก่อนทำคะถ่ายไว้ก่อนเข้าห้องผ่า
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยดีคะ จขกท.น่าจะตัดปากล่างด้วยนะคะ
จะได้รับกับปากบนคะ
สวยมากเลยค่ะ รูปปากไม่ใหญ่และไม่เล็กเกินไป กระจับก็สวยดีติ่งสวยงามสมส่วนไม่แหลมยื่นออกมา เห็นบางรีวิวที่ทำกับหมอท่านอื่นตรงติ่งแหลมยื่นยาวออกมาเหมือนปากนกปากครุตเลยเห็นอย่างนั้นแล้วทำให้นอยด์ไม่อยากไปทำ แต่เห็นของคุณแล้วอยากไปทำเพราะสวยดี  
ราคาเท่าไรครับ
สวยคร้า เราก็ทำที่เดียวกันเลย คุณหมอมือนิ่มมาก เราก็ไม่บวมเลยคะคุนหมอทำเข้ากับรูปหน้าแต่ละคนคร้าา
ทำที่ไหนค่ะ
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ เรากำลังรอให้ถึงกำหนดนัด ขอให้สวยด้วยเถิด^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้