ดู: 2738|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ใครที่มีตา 2 ชั้นที่ไม่เท่ากันแก้ไขโดยหมอชลธิศ สวยเป๊ะ คร่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waewwaew เมื่อ 2014-6-4 23:13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั่งโด่งนะคะ นี่คือตาก่อนทำ2 ชั้นและหลังทำ2 ชั้นกับคุณหมอชลธิศ ดูน่าเกลียดสุดๆ ค่ะ และดูมีอายุค่ะ ก็จากเมื่อก่อนไม่ชอบตาตัวเองเลย ถ้าถ่ายรูปต้องใส่แว่นตาตลอด หนังตาเยอะไขมันเพียบ ชั้นตาไม่เท่ากัน แต่ตอนนี้ถ่ายรูปเนี๊ยะ ต้องขอตาแบบชัดๆ เลยคะ มีแต่คนบอกว่าสวย ตาเหมือนพระยาหงส์ แหะๆ อันนี้หนุ่มๆ ชม ขอบคุณที่ทำให้สวยขึ้น มั่นใจขึ้นมากมายคะ เปลี่ยนไปเยอะมากมาย555
ตอนแรกก้อดูเหมือนบวม แต่ตอนนี้เข้าที่แล้วเลย มารีวิวให้ดูกันชัดๆ ค่ะ เพราะก่อนที่จะตัดสินใจทำก้อศึกษาข้อมูลจากดั่งโด่งนี่แหละค่ะ เพราะเป็นเวปที่คัดสรร หมอมือ1 ในแต่ล่ะอย่างมาแชร์กันจริงๆค่ะ ว่าหมอท่านไหน เทพ ด้านไหน 555 ถ้าจะทำตา2ชั้นก้อต้องเป็นหมอชลธิศค่ะ สุดๆล่ะ แค่ ราคาสูง แต่คุ้มค่าค่ะ
มาดูหลังทำกันดีก่า อิอิ
อุ้ยลืมค่ะ แนะนำเบอร์คลีนิค ค่า เบอร์พี่แก้วเลยค่า รับสาย 24 ชม. อยู่กะคุณหมอตลอด ส่งรูปไปปุ๊บตอบมาในทันใดว่าควรทำอย่างไร
089-2238444
089-6961555
พี่แก้ว พิมพ์นิภา เลขา เริ่ดหรูประจำตัวหมอชลธิศ
สวยค่า..กำลังศึกษาข้อมูลหมอเหมือนกัน
หลังทำมีแบบไม่แต่งหน้าหรือเปล่าคะ จะได้เห็นความงามแบบชัดๆอ่ะคะ
หน้าสดอะคะ ..
สวยค่า คมเลย ทำมาเท่าไหร่คะ? และคุณหมอ ผ่าตัดแบบไหนคะ? เอาไขมันออกด้วยไหมคะ?
สวยค่า คมเลย ทำมาเท่าไหร่คะ? และคุณหมอ ผ่าตัดแบบไหนคะ? เอาไขมันออกด้วยไหมคะ?
ขอแบบหน้าสดได้ไหมคะ มองไม่เห็นชั้นตาเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maemaeka เมื่อ 2014-6-14 22:43

ยังไงคนที่จะทำตากับหมอชลธิศก้อเผื่อใจไว้หน่อยนะคะ เพราะเราทำมาไม่ทำกัน แอบเซ็ง!
ไปดูรีวิวหลังทำของเราได้ เอาไว้เป็นอุทาหรณ์ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

รีวิวอันไหนค่ะ คือกำลังลังเลระหว่างหมอชลธิศกับหมอเสมาสเตอร์พีข  โพสต์ 2016-6-14 11:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้