ดู: 976|ตอบกลับ: 0

[ทำจมูก] หมอ 4 ท่านนี้ ใครทำจมูกสวยสุดครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย youz เมื่อ 2014-6-3 18:58

ขอสอบถามผู้รู้ + ขอความเห็นครับ

ผมสนใจ ทำจมูก ซึ่งเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกของผม

ศึกษามาสักพักหนึ่ง ก็สรุปเลือกไว้ 4 ที่ ครับ

1. หมอขวัญนภา คลินิค (อยู่หลังมหาวิทยาลัยุรกิจบัณฑิต) ที่เลือกที่นี่เพราะใกล้บ้าน และราคาถูกมาก ! ใช้ซิลิโคน USA ราคา 10,000 บาท เท่านั้น แต่ที่กังวลเพราะไม่เคยเห็นคนมารีวิวทำจมูกเลย เคยเห็นแต่รีวิวทำปาก ไม่รู้ว่าคุณหมอจะทำออกมาสวยมั้ย

2. หมอยุทธ วีคูน คลินิค (ใกล้ๆ เซียรังสิต) ที่เลือกที่นี่เพราะเพื่อนเคยไปทำครับ แล้วเพื่อนก็แนะนำมา แต่ค่อนข้างไกลบ้าน

3. หมอชัยรัตน์ BB you คลินิค เห็นคนมารีวิวบอกว่าหมอชัยรัตน์ถนัดทำจมูกผู้ชาย ทำสวย โด่ง และเนียน เลยเก็บไว้เป็นอีกตัวเลือกนึงครับ

4. หมอเกมส์ BB you คลินิค เห็นพี่คนนึงรีวิวในเว็บนี้ สวยมาก เค้าบอกว่าทำกับหมอเกมส์ เลยสนใจครับ

** ส่วนตัวมีดั้งเป็นเนินหลังเต่าอยู่นิดๆ แต่จมูกสั้น ปลายจมูกเชิด (แต่ไม่มาก)

อยากให้โด่งกว่านี้ + มีปลายนิดหน่อยครับ (แต่ไม่อยากได้เป็นแท่ง) **

*** เลยอยากถามผู้รู้ หรือใครมีประสบการณ์การทำจมูกกับคุณหมอ 4 คนนี้

รบกวนผู้รู้มาแชร์ข้อมูล (แนะนำ) เพื่อช่วยในการตัดสินใจหน่อยครับ ขอบคุณครับ ***
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้