ดู: 1472|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดท แก้จมูก เคสขูดฟิลเลอร์กับคุณหมอสำรวย 6 เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princesspunk เมื่อ 2014-6-3 10:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princesspunk เมื่อ 2014-6-3 10:23

สวัสดีค้า วันนี้จะมารีวิว จมูกตั้งแต่ช่วงที่เคยฉีดแล้วมันบานๆออกให้ดูนะ พอดีเราได้ไปแก้จมูกกับคลีนิคคุณหมอสำรวยอะค่ะ ตอนนี้ครบ6 เดือนแล้ว ก็เลยจะมารีวิวให้ดูค่ะ อยากจะเตือนสำหรับคนที่อยากฉีดฟิลเลอร์นะคะ เราว่าทำถาวรเีดีกว่าเยอะเลย เพราะตอนขูดออกทรมานมากๆ ขนาดเราเคยฉีด1 ครั้งเอง รอ1 ปีก็สลายไม่หมดหรอกค่ะ จากประสบการณ์
บางรูปเราก็หน้าไม่ได้แต่งนะ แต่ก็ชอบแบบหน้าใสๆบ้าง 555 ><  ชอบไม่โ่ด่งมากแต่เข้ากับโหง่วเฮงหน้า ธรรมชาติ เราว่าคุณหมอสำรวยโอเคและทำทรงธรรมชาติเข้ากับหน้าเรามาก แต่บางคนชอบโด่งๆทรงหยดน้ำ ก็แล้วแต่คนชอบอะจ้า :))
สวยมากกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้