ดู: 3253|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์ อัศดามงคล (บางมด)

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์ อัศดามงคล ที่เป็นเจ้าของร.พ.บางมด บ้างคะ
ดูไม่ค่อยมีรีวิวเลย เลยไม่รู้ว่าผลงานอาจารย์ส่วนมากสวย เป็นที่น่าพอใจหรือไม่ ราคาเสริมจมูกอยู่ที่ 40,000 ค่ะ
พรุ่งนี้จะไปคุยกับคุณหมอแล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ  แต่ยังไม่รู้จะตัดสินใจทำหรือเปล่า  

ฝีมือคุณหมอที่เป็นคนดังก็คือ คุณต้อม รัชนีกร  คุณครีม ธิชาชา  และจี้จี้ มิสทิฟฟานี่ ค่ะ

ใครเคยมีประสบการณ์หรือเคยทำกับคุณหมอมาบ้างแล้ว มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-2 13:00:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปคุณหมอค่ะ

maxresdefault.jpg (61.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

เราทำตอน35000จ้าทำเดือนกันยาปี55.
หมอมือหนักอยุ่นะ หน้าเราช้ำไปสี่ห้าวัน
เพราไม่ได้กินหยุนหนานแต่หมอทำออกมาสวย
ปลายแหลมพุ่งมีฮัมพ์
ตอนนี้เนื้อเรารับชิลิโคนไม่ไหวแร้ว
ปลายที่พุ่งๆมันจะทะลุ
หมอใส่ชิลิโคนมีขาให้ถ้า จขกท อยากได้แบบไหนคุยกับหมอไปเลยนะ
จะได้เข้าใจตรงกัน
ส่วนเราตอนนี้หาที่แก้อยุ่ เล็งหมอ ฉันทัสไว้อยุ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้