ดู: 656|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำหน้าอกกี่ cc ดี

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อน้ำหอม น่ะค่ะ คืออยากจะปรึกษาเพื่อนๆชาวดั้งโด่งเรื่องทำหน้าอกค่ะ ตัวหอมเอง ส่วนสูง 152 น้ำหนัก 37 ตั้งใจว่าจะทำหน้าอกกับหมอเทพ ประตูน้ำ แต่หน้าอกเดิมของหอมขนาด 38 คัพ C อยากให้หมอใส่ให้สัก 450-480 cc จะดีไหมค่ะ เพราะหอมเป็นคนตัวเล็ก แต่อยากเป็นสาวเอ็กซ์ สาวเซ็กซี่ ส่วนตัวแล้ว หอมชอบแต่งตัวเซ็กซี่ๆค่ะ  
นมเดิมก้อไหญ่แล้วนะค่ะ ชิมิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-1 22:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ แต่รู้สึกว่าอยากใหญ่กว่านี้สักหน่อย และ มีคนเคยบอกว่า ถ้าคนทำหน้าอก หน้าอกจะไม่คล้อย ค่ะ ก้อเรยอยากจะทำเพราะกันหน้าอกคล้อยเมื่ออายุ มากกว่านี้อ่ะค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้