ดู: 2620|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้คิวหมอเฉลิมต้นเดือนหน้าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครใจดีจะยกเลิกคิวติดต่อกลับ0834497312 au_cengck@hotmail.com
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 21:54:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครใจดียกเลิกคิวเลยหรอคะแบบว่าอยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
คิวคนอื่นอาจไม่ตรงกับวันเวลาที่คุณosana อยากได้มังครับ

ไงก็แจ้งทางคลีนิคไว้ ถ้ามีใครเลื่อนก็ให้โทรบอกคุณosana

ก็มีคนได้เพราะ วิธีนี้มาหลายคนแล้วนะครับ

ขอให้คุณosanaได้ทำเร็วๆนะครับ
แล้วคุณ osana ได้คิววันไหนค่ะ
ลองโทรถามที่คลินิคดูนะคะ  อาจจะโชคดีมีคนยกเลิกคิวบ้าง

เพราะแพนก้อใช้วิธีโทรถามพี่เค้าอ่ะค่ะ  แล้วก้อได้คิวมาสมใจเรย
เป็นกำลังใจให้นะคัฟ

ถ้ามีเวลา ลองไปนั่งลุ้นที่คลีนิคอ่าคัฟ
โทรไปเกือบทุกวันเลย แต่ไม่ว่างตลอด จนคุณแฟนบอกว่า

สงสัยไม่มีดวงที่จะได้ทำ เรานี้เศร้าอย่างแรงเลย

กลัวไปนั่งรอแล้วพี่ที่คลีนิกเค้าจะว่าอะคะ  เค้าจะว่าไหมคะ  แล้วไปส่วนมากได้ทำเป่าคะคุณพี่
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คงไม่ว่าอ่ะคัฟ แจ้งพี่แดงเคาเตอร์ได้เรยอ่ะว่ามานั่งรอคิวว่าง คัฟ

ไม่รุนะคัฟ ว่าส่วนใหญ่ได้มั้ย

แต่ที่ซีไป นัดคิว แล้วขอปรึกษาคุณหมอ พี่แดงบอกว่าทำวันนี้มั้ย มีคิวว่างพอดี

เสียดายอ่า ไม่ได้แพลนวันหยุดไว้ เรยยังไม่ทำ
ไม่ว่าหรอกครับ มีโอกาสได้ทำอยู่

อยากให้ลองไปลุ้นดู เอาใจช่วยนะครับ
ขอบคุณคะสำหรับกำลังใจ หนูแอบท้อลึกๆ (หรือว่า ไม่มีดวงจิงๆ)
จะโทรไปบ่อยๆก้อเกรงใจพี่ที่เคาร์เตอร์ แต่ในใจอยากโทรทุกครึ่งชั่วโมงอิอิ  หนูเปนเอาม๊ากไปไหมคะ
เรื่องของเรื่องคือพอดีหนูกลัวหายไม่ทันเปิดเทมออะคะ
ฝากเบอร์ไว้ ถ้ามีคิวว่างให้พี่แดง โทรกลับดีกว่ามั้ยคัฟ
พี่แดงรับโทรศัพท์ตลอดเลยเหรอคะ พอหนูจะให้เบอร์เค้าก้อเหมือนไม่เอาอะคะ บอกให้โทรเช็ค

แต่เสียงคนที่หนูโทรไปแล้วเค้ารับยังสาวๆอยู่เลยนะคะ ตอนที่ไปปรึกษาหมอเสียงพี่แดงไม่ใช่แบบนี้เลยอะคะ

..หรือหนูคิดมากเอง..
พี่แดงรับโทรศัพท์ตลอดเลยเหรอคะ พอหนูจะให้เบอร์เค้าก้อเหมือนไม่เอาอะคะ บอกให้โทรเช็ค

แต่เสียงคนที่หนูโ ...
ต้นฉบับโพสโดย karni เมื่อ 2009-5-3 01:02

ผู้ช่วยคุณหมอมี 2 คนครับ พี่แดง และคุณตุ้ย ครับ ถ้าเสียงเด็กกว่าน่าจะเป็นคุณตุ้ยนะครับ
เพิ่งคุยกับพี่แดงวันก่อนนะเอ

มีรับมาเพิ่มอีกคนอ่ะคับ

พี่แดงเคยบอกไว้นานแล้วว่า จะรับผู้ช่วยเพิ่ม
ทรายห็อยากได้คิวเร็วๆอ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้