ดู: 9674|ตอบกลับ: 13

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ทำนม ฟิลเลอร์ 200CC หมอแก้ว เป๊ะฝุดๆ amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
มาโชว์ๆ หน้าอกใหม่ เลิศๆ สวยๆ ใหญ่จริง กระชับจริง เป๊ะผุดๆ ปลื้มๆ
แต่มาดูรูปก่อนทำดีกว่า... ที่เห็นด้านล่างอย่าตกใจไปนะคะ ตัวดิฉันเป็นคนอวบเล็กน้อย
เจ้าเนื้อนิดๆ ^^ คือก็แบบว่า มีหน้าอกนะคะ แต่เล็ก และ ไม่กระชับ
กลุ้มใจเลยพยายามจะอัพไซส์หน้าอกตัวเอง แต่แบบว่าไม่รู้จะทำที่ไหน หมอไหน
ระหว่างตัดสินใจหาสถานที่ กับหมอที่น่าเชื่อถือ ก็ดันไปถูกอกถูกใจรีวิวอันนึง เป็นรีวิวเสริมหน้าอก
นี่แหละจ้า ไม่รอช้า รีบหยิบเทเลโฟนติดต่อไปที่ amed clinic

ก่อน เสริมหน้าอก เอเมด คลินิก_amed clinic.jpg.jpg

หลังจากเซฮาโหล สอบถามเบื้องต้นทุกสิ่งที่ดิฉันอยากรู้ ก็นัดเลยค๊าา
เพราะรอไม่ได้แล้วประมาณเดือนหน้ามีแพลนจะไปทะเล ดันไปซื้อทัวร์ถูกๆ มาหน้าฝนไปทะเล ??
เอิ่มม..ข้ามเรื่องนี้ไปค่ะ 555 มาต่อเรื่องหน้าอกกันต่อ หลังจากนัดไปวันนั้น
ดิฉันก็ได้คิวถัดมาประมาณ 3 วัน ตอนไปถึงที่ amed clinic บอกเลยใจเต้นแรง คือ ตื่นเต้น ค่ะ
เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน ระหว่างนั่งรอก่อนอ่านหนังสือไปแก้เวลา คือ
ขนาดนัดเวลาแล้วต้องยอมรับจริงๆ ว่าที่นี่คิวเยอะ ลูกค้ามีเข้าตลอดๆ รออีกอึดใจก็ได้พบคุณหมอแล้วค่ะ
คุณหมอที่ดิฉันได้พบชื่อ หมอแก้ว อันดับแรกก็ปรึกษาเรื่องขนาดหน้าอกที่จะอัพไซส์ว่าควรจะอัพเป็นไซส์อะไรดี
จนในที่สุดหมอแก้วเลยแนะนำให้ดิฉันอัพไซส์ แค่ 200CC พอจ้า
สาเหตุที่เสริมไซส์หน้าอกแค่นี้ปัจจัยหนึ่งคือ ขนาดตัว TT ถ้ายิ่งเสริมไซส์เยอะๆ
ก็จะกลายเป็นคนตัวใหญ่ไปอีก หมอแก้วเลยบอก 200CC ก็สามารถจัดทรงให้ดูใหญ่ได้
ก็เลยเซเยส ตอบตกลงไปว่าทำค๊าาา ก่อนทำคุณหมอแก้วได้มีการทำความสะอาดก่อน
จากนั้นทายาชา พอชาได้ที่แล้วคุณหมอแก้วก็เริ่มจัดการเสริมหน้าอก อัพไซส์ จัดทรงสวยๆ
ให้ดิฉันเลยค๊าาา มาๆ ดูหน้าอกไซส์ใหม่ของดิฉันกันดีกว่า แอบกระซิบ ทรงกระชับ
ขนาดกำลังน่ารัก สวยเป๊ะ เต๋งตึงมากๆ ไม่อยากโม้แล้วดูรูปเลยจ้า.....

หลัง เสริมหน้าอก เอเมด คลินิก_amed clinic.jpg.jpg

รูปนี้ขอทางพนักบงานมาเลย เพราะว่าจะเอามารีวิวให้ทุกคนดู
แต่พอทำเสร็จรู้สึกหน้าอก ตึงมาก เหมือนเนื้อตรงหน้าอกเราตึงสุดๆเลย บางที
เวลาเรายกแขนยังรู้สึก เมื่อยๆอยู่ หมอแก้วบอกปกตินะค่ะ รอให้ทุกอย่างเซ็ตตัวก่อน แล้วจะดูเป็นธรรมชาติ
แต่หลังทำเสร็จยังดูไม่ธรรมชาติมาก เพราะ มันยังไม่นิ่ม หมอแก้วเลยให้ยามาทานเป็นวิตามิน นมฟู
และทำให้หน้าอกนิ่มและ เข้ารูปเร็วขึ้น เลยซื้อมา 4 อาทิตย์  เป็นเม็ดสีม่วงๆ ของทางคลินิก ทาน
ตอนหลังอาหาร เข้า-เย็นค่ะ  และก็ บราที่ใส่ ต้องไม่มี โครงเหล็กใดๆนะค่ะ หรือ
เป็นสปอร์ต บราค่ะ  ใส่ไปสัก 1เดือนแล้ว ค่อยใส่อะไรก็ใส่ได้เลย คุณหมอแนะนำมาแบบนี้  
สุดท้าย ฝากขอบคุณคุณหมอแก้วโกสินทร์ ค่ะ ถูกใจจริงๆ
โพสต์ 2014-5-28 22:09:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรคะ อยุ่ได้กี่ปี
โพสต์ 2014-5-29 15:29:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ สวยค่ะขนาดกำลังดีเลย
โพสต์ 2014-6-2 16:58:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าววว สวยยย เลยคร้า
โพสต์ 2014-6-19 16:53:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2014-7-3 09:59:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติดี
โพสต์ 2014-7-7 15:52:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aantty1222 เมื่อ 2014-7-7 15:52

หน้าอก สวยจัง ชอบๆ ขอทราบราคา กับคุณหมอที่ทำค่ะ บอกได้มั๊ย ถ้าไม่ได้ inbox มาก็ได้ค่ะ
จะรอนะ     
โพสต์ 2014-12-3 16:10:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอทำมาดูกระชับ เป็นทรงขึ้นเยอะเลยนะคะ สวยดีๆ
โพสต์ 2014-12-15 14:09:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2014-12-18 14:54:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมหน้าอกมาทรงกำลังดีเลยค่ะ สวยๆ ชอบ
โพสต์ 2015-1-5 16:06:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนก่อนทำเจ้าของกระทู้ดูอวบไปหน่อย ทำให้หน้าอกดูกลืนไป แต่พอหลังทำมาหน้าอกสวยเด้งเลยค่ะ
โพสต์ 2015-1-16 17:42:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมหน้าอก ขนาดนี้มากำลังดีเลยนะคะ
โพสต์ 2015-2-19 17:43:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกทำมาเริ่ดอยู่นะคะ เก๋ๆ ดี
โพสต์ 2015-2-23 16:01:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงหน้าอกสวยค่ะ 200ซีซี มีโปรโมชั่นอะไรมั๊ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้