ดู: 2395|ตอบกลับ: 6

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก ยกกระชับหน้าอก กับคุณหมอเปิ้ล amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Babymildd เมื่อ 2014-5-27 13:41

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ หลังจากที่เราได้ไป ศัลยกรรม เสริมหน้าอกมาแล้ว วันนี้เลยอยากจะมาโชว์ ให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ หลังจากที่ได้แบนมาเกือบครึ่งชีวิต ได้ฤกษ์ไปทำซะทีค่ะ เราตัดสินใจทำก่อนจะบินไปดูงานที่สิงคโปร์ ตอนที่ตัดสินใจไปทำ กระแสฮอตฮิตของ ฟิลเลอร์ฉีดเสริมหน้าอกกำลังมา สรรพคุณก็อย่างที่รู้ๆเลยค่ะ ไม่ต้องเจ็บตัว ไม่ต้องพักฟื้น อก ดูม ดูมเหมือนกัน ข้อเสียคือมันไม่ได้อยู่กับเราตลอดไป แต่ตอนนั้นเวลาน้อยค่ะ อีกอาทิตย์เดียวก็บินแล้ว ขั้นแรกเลยคือศึกษาหาข้อมูลก่อนทำไปเบื้องต้น สมัยนี้ไม่ยากค่ะ อยากรู้อะไร ก็หาเสิร์ชเอาได้ง่ายๆ อากู๋ช่วยคุณได้
และแล้วก็ได้มาตกลงปลงใจกับ เอเมดคลินิก ก็เลยติดต่อผ่าน Hotline ได้คิวกับคุณหมอเปิ้ลค่ะ เราเลือกที่เข้าไปปรึกษาก่อน
วันนัดปรึกษา ก็ได้พูดคุย ทำความเข้าใจกับคุณหมอในเรื่องของไซส์ที่ต้องการ ไปจนถึงการวางแผนการรักษา คุณหมออธิบายชัดเจนมากค่ะ ตอบทุกคำถามเลย (แอบเกรงใจเหมือนกัน รู้สึกว่าถามเยอะไป) หลังจากที่ได้ปรึกษาก็นัดแนะวันเวลาค่ะ

มาถึงวันนัดทำ คุณหมอได้เตรียมฟิลเลอร์ เสริมหน้าอก จากที่ได้ตกลงกันไว้แล้วก่อนหน้านี้ บอกเลยค่ะ ตอนนั้นตื่นเต้นมาก กลัวจะเจ็บแบบทนไม่ไหว แต่ ตอนทำจริงๆไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ เพราะมียาชาช่วย ใช้เวลาทำประมาณเกือบๆ 2 ชม.ก็เสร็จ ผลออกมา สุดยอดค่ะชอบมากๆเลย ของเรา คุณหมอ บอกว่า ข้างละ 200ซีซี ก็พอแล้ว สวยดูธรรมชาติ พอดี ค่ะ

รูปสึกว่าหน้าอกใหญ่ และกระชับขึ้นกว่าเดิมเยอะมาก ชอบสุดๆ เข้าไปเป็นอีกแบบ ออกมาเป็นอีกแบบ ตอนนี้ใส่เสื้อผ้าแบบไม่ต้องโกยมาจากสะดือแล้วค๊าาา  คือหลังทำทันที พอเสร็จปุ๊ป คุณหมอให้เราลองนั่งขึ้นมาดูด้วยว่า ชอบมั้ย เป็นยังไงบ้าง ใหญ่พอมั้ย ทรงเป็นยังไง คือ คุณหมอเป็นกันเอง ไม่ดุ และทำมือเบามากค่ะ อาจจะมีตึงๆบ้าง   แต่พอทำเสร็จบอกได้เลย ว่า โล่งอกมาก ตึงสวยพอดีไม่ใหญ่เกินไป ค่ะ   แต่ที่ตื่นเต้นกว่านั้นคือ มีนมแล้ว 5555

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-5-27 18:51:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอดีกับหุ่นเลยค่ะ สวยค่ะ อยากไปทำเหมือนกัน ตอนนี้หน้าอกไม่มีเลย แบนเหมือนไข่ดาว อยากรู้ราคาจังเลย ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2014-5-29 13:41:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยพอดีตัวค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย
โพสต์ 2014-6-25 09:26:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบที่ดูเป็นธรรมชาติ ทรงสวยดีนะคะ ชอบๆๆ
โพสต์ 2014-12-1 16:16:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากับรูปร่างเลยค่ะ ไม่ใหญ่เกินไป สวยๆ
โพสต์ 2014-12-26 13:38:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมมาไม่ใหญ่มากดีค่ะ กำลังพอดีตัวเลย สวยๆ
โพสต์ 2015-1-8 14:58:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมหน้าอก มากำลังดีเลยค่ะไม่ใหญ่ไปไม่เล็กไปดี ขนาดน่ารัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้