ดู: 1920|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] รีวิวร้อยไหมปรับรูปหน้าที่เดอมาสเตอร์เอกมัย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jajakader เมื่อ 2014-5-26 14:52

สวัสดีค่ะ ชื่อจ๋านะคะ ได้เห็นรีวิวของเพื่อนๆหลายๆคนสวยมากๆ ก็เลยตั้งใจอยากมารีวิวตัวเองเพื่อเป็นแนวทางให้เพื่อนๆคนอื่นบ้างค่ะ
    จ๋าเป็นคนรูปร่างอ้วนอวบค่ะ หน้าบวมมาก เหนียงก็มี ก็มีความคิดที่ว่าอยากหน้าเรียวจะมีวิธีไหนบ้าง บังเอิญวันนั้น เห็น ใน เฟซบุ๊ค ของเดอมาสเตอร์ เกี่ยวกับการร้อยไหมปรับรูปหน้าอยู่ก็เลยสนใจ หาข้อมูล เกี่ยวกับเดอมาสเตอร์ แล้วก็คุณหมอที่ทำ ก็รู้มาว่าคุณหมอนพ ของเดอมาสเตอร์ เป็น คุณหมอสอนการร้อยไหมให้กับคุณหมอทั่วประเทศ ก็เลยตัดสินใจไปที่เดอมาสเตอร์แล้วก็รีเควสว่าจะร้อยไหมกับคุณหมอนพค่ะ ก็ได้คิวมาเรียบร้อย อีก 2 วันมาพบคุณหมอทำเลย ช่วง 2 วันตื่นเต้นมากๆค่ะ ไม่รู้ผลจะออกมาเป็นยังไง

และแล้วก็ถึงเวลานัดค่ะ พนักงานใส่ใจเราทุกอย่างถือว่า service mind ที่นี้ดีมากๆค่ะ ก็ได้เข้าไปคุยกับคุณหมอค่ะคุณหมอก็แจ้งเราว่าจะทำอะไรบ้างปรับอะไรบ้างก็ได้ข้อสรุปคือ จ๋าร้อยเกือบทั้งหน้าเลยค่ะ 5555 ดึงคิ้วขึ้นมาด้วย และแล้วก็ถึงเวลาทำค่ะ ดูรูปกันเลยค่ะ

อันนี้คือหลังทำเสร็จทันทีค่ะ จะเห็นได้ว่า ก่อนทำคือหน้าบาน+เหนียงมีหน้ากลมมากค่ะ
   -คุณหมอจะฉีดยาชาบริเวณที่จะทำค่ะ ก็คือ รอบๆกรามและบริเวณขมับ
   -จ๋าร้อยไปประมาณ 100 กว่าเส้น  
เจ็บไหม?
   -เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ พอหลังทำเสร็จก็รู้สึกหน้าตึงๆ แต่มันไม่ตึงเหมือนโบท๊อกซ์น่ะค่ะ สามารถยิ้มได้ 555

อันนี้เป็นหลังทำ 30 วันค่ะจะเห็นได้ว่าหน้าเรียวลงไปเยอะมากๆเหนียงที่เคยมีหายไปหน้ากระด้งหายไปช่วงหางคิ้วก็ขยับขึ้นมา พอใจกับผลลัพธ์มากๆค่ะ ช่วงวัน 2-3 วันแรกที่ทำก็มีเขียวๆบ้างแต่ เพื่อควมสวยสู้ตายค่ะ

อันนี้เป็นหลังทำ 2 เดือนค่ะ หน้าก็เริ่มเข้าที่เข้าทาง จะเห็นได้ว่าหน้าคมขึ้นมากๆค่ะ

นี้ก็เป็นรูปปัจจุบัน หลังทำมา 3 เดือนค่ะ

สรุปได้ว่าตลอดระยะเวลาที่ทำมาก็รู้สึกพอใจค่ะหน้าเรียวเหนียงหาย ตาคม ชอบค่ะ

ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-28 12:58:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nui21 เมื่อ 2014-5-26 20:25
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ตอนที่ทำมีโปรโมชั่นค่ะ ร้อยไหมทั่่วหน้าไม่จำกัดจำนวนเส้นค่ะ  59,900 บาท จาก 100,000 กว่าๆคะจำเลขเต็มไมไ่ด้ ค่ะ
อยากทราบว่าเป็นไหมอะไร และอยู่ได้นานเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้