ดู: 1041|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] มีใครเคยตัดกรามแล้วไปเสริมคางด้วยซิลิโคนมั้ยคะ แนะนำคุณหมอหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เราไปตัดโหนก + กรามกับหมอจุฑา จากที่เล่าในกระทู้นี้ค่ะ  http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=#pid1408967

ตัดมาได้ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ผลออกมาพอใจมาก แต่เราเป็นคนหน้ากลม กะโหลกใหญ่ แล้วไม่เชื่อหมอที่ตอนแรกจะให้ทำวีไลน์ไปเลย ตอนนั้นเรากลัวคางแหลมเกินอะค่ะ
พอตอนนี้หน้าเราจากเดิมทรงกลมใหญ่ๆ กลายมาเป็นวงรีแบบแก้มป่องแทน รู้สึกหน้าดูสั้นๆ เลยมีความคิดอยากเสริมคางค่ะ  คงรออีก 1 เดือนให้หน้ายุบ แผลในปากหายไปกว่านี้ก่อนค่อยทำ

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เล็งหมอพิสุทธิ์ ราษบูรณะ กับหมอธี พระราม2 ไว้ แต่อยากได้ธรรมชาติไม่ให้คนจับได้ แหะๆ

ขอบคุณค่าา ^^
เล็งหมอเหมือนเราทั้งสองคนเลย แต่ตอนนี้ใจมาทางหมอพิสุทธิ์แระ
เราว่าถ้าคุณอยากได้แบบธรรมชาติน่าจะเป็นหมอธีร์นะ
ถ้าหมอพิสุทธิ์ทำแล้วดูรู้อยู่นะ เพราะแกทำค่อนข้างยาว
จากที่ดูมาหลายๆ เคส หรือไม่ถ้าเลือกหมอพิสุทธิ์
ก็ต้องเน้นแกว่าขอเอาแบบธรรมชาติจริง ๆ บางที
แกอาจจะทำให้ได้แบบดูไม่ออกแล้วสวยด้วย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณจ้าา เห็นเหมือนกันค่ะว่าหมอพิสุทธิ์ทำออกมาค่อนข้างยาว  โพสต์ 2014-5-22 17:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้