ดู: 935|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว แก้จมูก หมอนุ่น อทิตาคีลนิก

[คัดลอกลิงก์]
คุณน้าข้างบ้านค่ะ เคยทำจมูกที่คลีนิกอื่นมาก่อน(ขอไม่ระบุนะค่ะ) แต่จมูกทะลุ เลยมีแผลที่ปลายจมูก

เลยลองศึกษา ค้นหาในเว็บดั้งโด่งดู ในเว็บพันทิพย์ เฟสบุค บลาๆๆ แล้วเจอกรีวิวทำจมูกมากมายที่อทิตาคลีนิก เลยตัดสินใจเลยที่จะแก้ที่อทิตาคลีนิก

เหตุผลส่วนหนึ่งคือ คุณหมอนุ่นเก่ง จบการศัลยกรรมที่เกาหลี และชำนาญงานด้านจมูกมาก

ต่อมาถึงวันไปแก้...
รู้สึกตื่นเต้นมาก มือเย็น สั่นไปหมด แอบกังวลนิดๆ

หลังทำ รู้สึกดีมากเลย คุณหมอนุ่น มือเบามาก ตกแต่งจมูก เก็บปีก แก้ไขรอยแผล ให้เหมือนเป็นคนใหม่เลย

ที่สำคัญ คุณหมอนุ่นมือเบา และใจดีมาก ดูแลคุณน้าเป็นอย่างดี ใส่ใจทุกรายละเอียดเลย

ขอบคุณคุณหมอมากเลยนะค่ะ ที่ให้จมูกใหม่แก่น้าหนู คุณน้าชอบมากเลย รอยยิ้มของคุณน้ามีความสุขขึ้นมาก ขอบคุณค่ะ

รีวิวดีดีเลยอยากมาแชร์ สนใจยังไงลองโทรไปสอบถามได้นะค่ะ 085-289-3777 คลีนิกอยู่ตรงตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรีค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้